Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Vijana "CCM" wamwogesha mwenzao wa Chadema !

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mag3, Sep 18, 2010.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Vijana "CCM" wamwogesha mwenzao Chadema - Habari Leo.

    KUNDI la vijana tisa wanaosadikiwa kuwa wafuasi wa CCM mjini hapa, wanadaiwa kumvamia kijana mkereketwa wa Chadema na kumvua nguo hadharani kisha kumpeleka mtoni kumwogesha kwa nguvu na kumnyoa nywele kwa kilichodaiwa ni ushabiki wa kisiasa.

    Habari za uhakika kutoka eneo la tukio ambazo zilithibitishwa na Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Rukwa, Isuto Mantage zilisema tukio hilo lilitokea Septemba 13 saa 6 mchana katika kijiji cha Tamasenga, Manispaa ya Sumbawanga ambapo kijana aliyekutwa na mkasa huo ni Festus Mizengo.

    Inadaiwa kuwa kijana huyo ambaye ni muuza miwa katika kituo cha mabasi yaendayo Mbeya kijijini hapo wakati akiendelea na kazi yake huku akizungumza na mwenzake Robert Sikanda (3O), ghafla alivamiwa na kundi la vijana wapatao tisa na kuanza kumpiga kofi kisha kumvua nguo na kwenda kumwogesha mtoni.

    Habari zinaeleza kuwa baada ya kuogeshwa, kijana huyo alinyolewa nywele kwa nguvu na kisha kupakwa mafuta ya samli, mwili mzima na kurejeshwa tena kijijini, huku vijana hao wanaoaminika ni wa CCM wakimwimbia wimbo wa ‘anameremeta’.

    Baada ya kumaliza kitendo hicho vijana hao tisa walimwonya Mizengo kwa kumtaka aache kuishabikia Chadema vinginevyo watampa fundisho kali zaidi ya hilo.

    “Bado haijajulikana chanzo cha tukio hilo, ingawa inasemekana kuwa ni ushabiki wa kisiasa, kwani inasemekana kuwa kundi hilo ni wafuasi wa CCM, wakati Mizengo na Sikanda ni wafuasi wa Chadema.

    “Vijana hao inasemekana walikaririwa wakisema kushabikia Chadema ni uchafu ndio maana wakampeleka mwenzao mtoni kumwogesha,” alisema Kamanda Mantage.

    Kwa mujibu wa Kamanda huyo, vijana hao wanahojiwa na Polisi juu ya tukio hilo, lakini alikataa kutaja majina yao kwa kile alichodai ni sababu za kiupelelezi na kwamba uchunguzi zaidi juu ya tukio hilo unaendelea na wote waliohusika watakamatwa na kufikishwa mahakamani.

    My take: Jamani CCM inatupeleka wapi ! Angekuwa wa CCM ndio kafanyiwa hivi nina hakika hapangetosha kwani hii ingekuwa habari kubwa, lakini CCM mmh !
     
  2. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mm nnaona ni utani wa vijana tu


    tuache kuyafanya makubwa, la wangemzuru hapo ingekuwa issue


    hao ni vijana wenye kujuana
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ni utani? Ingekuwa vijana wa Chadema wamemfanzia hivyo mtu wa CCM na kumwonya aache kukumbatia chama cha mafisadi nina hakika usingesema ni utani.
     
  4. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    CCm ndio wavuruga amani ya wana wa nchi
     
  5. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hii habari IMECHAKACHULIWA na HABARI LEO
     
Loading...