Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti uzee dawa!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Mar 31, 2010.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Jamaa aliingia porini kuwinda na mbwa wake mzee licha ya kuchekwa sana na wenzake.
    Ile kuingia porini tu, fisi huyo akajitokeza.Yule mbwa kwa uzoefu akakusanya mifupa na kuimung'unya mun'gunya huku akitamba kuwa kafisi haka kalikuwa katamu sana.
    Fisi kusikia hivyo akaulaza,maana kusikia mbwa kala fisi sasa yeye hakutaka kuwa mfano.
    Kwa mbali sana tumbili aliona yote haya na kumkimbilia yule fisi, na akampa stori yote kuwa kadanganywa.
    Hao wakarudi wote fisi na tumbili ili sasa lieleweke na fisi apate mlo wake.
    Kwa mbali mbwa mzee alipowaona akaitikie, "ehee chakula hiko,tumbili wangu umemleta yule fisi aliye kimbia?"
    Kusikia hivyo fisi akaulaza mara ya pili na asirudi tena
    Jamaa na mbwa wake wakawinda na kurudi salama
    Eti uzee dawa!!!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,005
    Likes Received: 5,137
    Trophy Points: 280
    Kuna wazee hekima na busara kwao hakunavyo
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Ujanani ukiishi maisha ya kumpendeza Mungu Busara zitaonekana uzeeni!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mara nyingi na kwa uzoefu, wazee asilimia kubwa huwa na busara ya kutosha. Ni wazi kuna exceptional cases za wazee ambao wana'misbehave".
    Busara si kuwa na mvi!...Ni mchanganyiko wa uelewa, mifano na kuona matukio mengi sana yanayoendana na suala lililo mbele yake, na hivyo inakuwa rahisi kwake kutoa suluhu iliyo bora...ndiyo busara hiyo!..Kwahiyo, kwa asilimia kubwa, uzee ni dawa!
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hhiih ihiihi jaribu siku uone!!
     
  6. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hako ni kauzoefu sio uzoefu... haha haaa nimecheka sana
     
  7. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2010
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,188
    Likes Received: 4,857
    Trophy Points: 280
    Exposure na kukubali mabadiliko ndicho kiwapacho wazee busara
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Wengine hawakubali mabadiliko
     
Loading...