Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ushindi lazima!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bagenyi, Sep 21, 2011.

  1. B

    Bagenyi Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wanajf wenzangu. Mie nimekuwa nikifuatilia mikutano ya kampeni ya CCM Igunga ila nimesikitishwa wanavosema eti ushindi lazima wachukue! Je, why wanajihaminisha?
     
  2. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Hayo ni maneno. Unapoamua kushindana lazma uamini kuwa utashnda vingnevyo hakuna maana ya kushindana.
     
  3. l

    luckman JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ni ukiukwaji mkubwa wa sheria na tume husika ipo inaona mambo kama haya yanatokea!unaposema au kutumia slogan ya ushindi lazima maana yake ni kwa kila hila mtashinda, kipolitiks,ikishindikana hata kwa kuforce lazima ushindi upatikane, SASA HAPA NAFASI YA DEMOKRASIA IKO WAPI?'SLOGAN ZINGINE HAZITAKIWI KUTUMIKA NA NADHANI HATA WATU WA NCHI ZINGINE WANATUSHANGAA, ni upuuzi wa magamba na wanaokubali kugeuzwa proffessional zao kutumikia magamba!
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ukifuatilia sana mambo yao mkuu unaweza hata usipige kura kwani wako lazima wafunge mtu jela ili wa shinde..
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ccm wako radhi kuwaacha watanzania wakichinjana ili mradi malengo yao yatimie,nimeangaklia walivyowaingiza mkenge viongozi wa dini yakiislamu na kuacha kufuatilia mambo ya msingi na kuingilia mambo ya kisiasa.
    nasema viongozi wa kiislamu ama hawajakaa chini na kufikiria,ccm ni wajanja sana wanajihami sana na waislamu kwa kusikia wanataka kuandamana kudai kadhi wanaanza kuwapotezea lengo kkimtindo.
     
Loading...