Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti unaweza kusahu kutongoza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kibirizi, Oct 22, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba kuuliza mwenye ufahamu wa kutosha juu ya suala hili, mimi nina muda kama wa miaka minne sijatongoza binti yeyote sasa juzi nilikutana na nikampenda binti mmoja na nikaamua kumtongoza sasa naona kama hanielewi kiurahisi nikahisi nimesahau kutongoza kutokakana na kutotongoza muda mrefu, sasa je kuna ukweli wowote wa jambo hili.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukasahau kutongoza kweli, ili kukwepa hilo usiache kufanya mazoezi ya kutongoza!
     
  3. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    nakupenda.. sababu ni.. matarajio ni.. jieleze kwa kifupi who you are..
    jiaminishe kwake kwa nini your right choice to her ..
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa nyakati za huu utandawazi........wanawake hawependi kutongozwa.....ukimtongoza anakushangaa.........kama si kukuchukia kabisa(maana unakuwa unauweka usiku).wewe punguza maneno mengi kama zamani,weka action zaidi utawapata tu tena mpaka utawakimbia.
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahahah, una mambo wewe Katavi...
     
  6. F12

    F12 Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nadhan hujasahau ila nao wanatofautiana c kila mmoja utampata kirahis hvo, kuna wengne hawapend kudate kabsaa! May b anamheshmu wake. U never knw bana, ila hujasahau mkuu ulikutana na kisiki cha mpingo.
     
  7. Emasaku

    Emasaku Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Miaka mi4 ulikuwa husiki hamu ya kuduu? Kacheki afya,
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hili nalo ni tatizo la kiafya?
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huwezi kusahau isipokuwa inahitaji muda. Nenda naye taratibu.
     
  10. m

    majogajo JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ....huwezi kutongoza kwa staili moja..hamna kanuni ya kutongoza we utakavyoingia tu.......kama vp unaweza ukaingia kama ***** ukamwaga mizawadi na misaada kinoma kwao binti
     
  11. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,451
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Ukisahau kutongoza, lazma pia usahau mbunye ipo kwa wapi,,utosini au mgongoni.
     
  12. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh kaaaaaaazi kwelikweli...........
     
  13. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kutongoza formula ndugu..tena inasovu kila ikwesheni.
     
Loading...