Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti unalazimisha kupendwa……..Thubutuu…………!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Jul 5, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    hair-salon 400x267.jpg

    Kama unatamani kufanikiwa katika uhusiano wa kijamii, ni muhimu ukakubali ukweli kwamba si kila mtu atakupenda, si kila mtu atavutiwa na ujio wako na hasa kwa mara ya kwanza. Kila mtu anacho kifurushi cha sifa za vitu anavyopenda na asivyopenda ambavyo alivitengeneza siku nyingi.Usidhani una haja ya kujilaumu kama uliyeshindwa iwapo inaonekana mtu fulani hakupendi au havutiwi nawe.

    Kama kuna mtu anayekuchukia, sababu ya kukuchukia huko huenda ikawa na uhusiano mdogo na wewe ama huenda isiwe inahusiana kabisa na wewe. Huenda mtu huyo anakuchukia kutokana na kudhani unamuogopa ama kumkwepa, kuona haya ama kuonekana kutokuwa tayari kukaa naye na kuzungumza naye ama kutokuwa katika kiwango kimoja na yeye. Kwa kifupi huenda wewe na mtu huyo, ni watu tofauti msioweza kwenda pamoja hivi sasa.

    Usijisikie vibaya na kuanza kujiweka kando na kuwa mpweke kwa kudhani kwamba dosari zako ni kubwa kuliko sifa zako. Kwa kweli, huenda baadhi ya hizo dosari zikawa na mvuto mkubwa kwa watu wengine. Unaweza kuwa umenenepeana sana, lakini ukawa na tabasamu la kuvutia na furaha katika maisha yako. Wapo watu ambao mwili wako huo mkubwa unaweza kuwavutia ama wanaweza wasiuone ama kuonekana kero kwao. Unaweza kuwa na hali mbovumbovu au afya nyondenyonde, lakini ukawa na uwezo mkubwa katika kusakata dansi na mkweli kwa marafiki zako. Ukweli ni kwamba wapo watu wanaotafuta watu wakweli ama watakaowapatia furaha, wema au waungwana na hivyo wewe kuwa na sifa za kujenga nao urafiki.

    [FONT=&amp]Ikiwa una shaka kwamba wewe si mzuri wa kutosha wa sura na umbo kuweza kuwavutia marafiki wapya, hasa kwa wanawake. Lazima uelewe kwamba si kila mtu anatafuta uzuri wa sura kwa marafiki zake. Jifunze kupumzisha akili yako. Badala ya kujifunga kwenye mapungufu yako, weka mkazo kwenye sifa zako bora mbele ya watu. Boresha zaidi sifa nzuri ulizo nazo kwani hizo ndizo wale wanaozipenda zitawavuta kuwa karibu na wewe na si vinginevyo.[/FONT]
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nyce & constructive thread.
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Well said,katika maisha huwezi kupendwa na wote! Lazma kuna watakaokupenda na watakaokuchukia tena bila hata sababu..what is needed ni kuishi maisha yako jinsi ambavyo unaona ni sahihi cause huwezi kumfurahisha kila mtu
     
  4. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kweli tupu...
     
  5. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    nice advice..na ni vyema watu wangejua kuwa sio muonkano mzuri tu ndo uakuletea mahusiano bali na tabia pia..
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,277
    Trophy Points: 280
    Nimejifunza
     
  7. salito

    salito JF-Expert Member

    #7
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante mkuu..
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio maana wanasema binadamu wote ni wazuri, kwa sababu kibaya kwako ni kizuri kwa mwingine.
     
  9. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi sikubaliani! LOL
     
  10. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakika umenena!
     
  11. mito

    mito JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona leo umeamua kumwaga mambo ya western tupu! haya bana......
     
  12. M

    Mathias BM Member

    #12
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Congratulation! you are the best!!
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe Mtambuzi
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Very encouraging....hasa sisi wanawake, we should learn the sign, unalazimisha upendwe na matendo yanaonyesha vinginevyo
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukivuka mtazamo wa kuishi kwa ajili ya wengine na kuanza kuishi kwa ajili yako, vitu kama hivi huwa havisumbui.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hii inasaidia sana kwetu tunaohudumia jamii,,,,,maana kila mtu anakua na mtazamo wake kwako,,,,hili si kwa mwanamke tu hata kwetu MALEZ
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Vipi kwani? Eiyer kalikoroga? Kakutamkia hakupendi? Maana Eiyer nae full madeko sa ingine.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Naomba kutofautiana na wewe dingi (kwanza Jana umelala wapi wewe?)
    Hiyo paragraph ya mwisho, I for one huwa sitafuti uzuri wa sura kwa marafiki wala mpenzi. It is the heart and compatibility that matters. So I have the ugliest friends (by the way I look more beautiful nikiwa nao, so ni double advantage hehehehe)

    Jioni tutaiongea kesi yako, naona maza anakushindwa sass. Nirushie vocha kabisa kutengeneza mazingara
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yaani graph ya mapenzi inazidi kudrop kila siku, sijui anataka kuoa waziri ila kamchomolea nje kwa kuwa yeye ni LY tu! LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah ni kweli
     
Loading...