Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Umaarufu wa JK utaongezeka 2012..

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Whisper, Jan 13, 2012.

  1. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo asubuhi katika kipindi cha mahojiano cha Channel 10, amesikika mtoto wa marehe Sheikh Yahya Hussein akiongelea utabiri wake wa mwaka 2012. Moja ya kitu alichokiongea ni kuongezeka kwa umaarufu wa JK. Kwa hiyo wa JF tutegemee huu muujiza wa karne.
     
  2. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani hukumbuki baba yake alisema atakayempinga Jk kwenye uchaguzi wa 2010 atakufa? Shibuda anadunda.
    unakumbuka baba yake alipozidiwa alipelekwa India na nani?
    Then, what do you expect him to say?
     
  3. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Ndio hajakosea maana umaarufu wake utaongezeka kutokana na uongozi wake mbovu, kila sehemu atasemwa kutokana na nchi kuyumba. Kwa hiyo atamaarufuka kwa ukilaza katika uongozi.
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ni kweli utaongezeka tena sana nakumbuka umaarufu ya OSAMA ULIONGEZEKA SANA baada ya kukuuwawa kuliko alipokuwa mzima!
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Umaarufu upo wa aina nyingi.. :A S-coffee:
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mwaka 2012 atabembea sana na kucheza kiduku kwa wingi. Umaarufu wake utapaaa
     
  7. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiboko yake Mch. Gwajima.
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Uongezeke tu....!
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    anatumika huyu
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    u are right
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Inflation rate itakapokaribia ya Zimbabwe, lazma umaarufu wake uongezeke. Tutatia akili, japo akili zenyewe tia maji tia maji,tutanyooka wenyewe!
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama upi na upi?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeona hee! Anafikiri kila asemacho watu wanamwamini hatudanganyiki
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Utaongezeka pale atakapoendekeza kuomba uingereza afu aruhusu ushoga ili aendelee kupata msaada
     
Loading...