Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ukihamia mbezi lazima uibiwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Simba Mkali, Aug 25, 2012.

  1. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Wadau nimemwambia jamaa yangu kwamba nimeanza kujenga mbezi na niko katika hatua nzuri tu hata kama nikitaka kuhamia mwisho mwa mwaka huu. Alichonijibu ndicho kilichoni acha hoi eti nikihamia Mbezi lazima nivamiwe na majambazi mara tatu. jamani kuna mwenye ukweli wa jambo hili?
     
  2. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukweli gani sasa, haya ukweli ni: utavamiwa, uliza swali lingine
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbezi zipo nyingi
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Hakikisha tu milango imara tena uje kimya kimya ni sehemu nzuri tu.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mbezi ipi unayoizungumzia hapa?
     
  6. u

    usungilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    kuna mbezi(kwa kina mdee) na mbesi (moro road). Sasa jamaa sijui atahamia wapi maana kila eneo lina aina tofauti ya wezi. Mbezi watu wanakuja na gari na bastola kupakia vitu vyao na mbesi vibaka wanakuja na mapanga kukuibia.
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,928
    Likes Received: 2,166
    Trophy Points: 280
    nimeamia mbezi mwaka wa tatu sasa na wala sijavamiwa na wengi waliovamiwa baadaye inagundulika kuwa walidhulumiana na wengine walitembea na wake za watu.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Hakuna ukweli wowote!!
     
  9. m

    mwasha Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kuna mbezi digital na Mbezi analogy
     
  10. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,608
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Kwi kwi kwi kwii kwi! Watoto wakishua utawajua tu!
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Mcheki vizuri huyo jamaa yako. Kuvamiwa ni kama eneo lingine llote tu la Dar. Unaweza ukahamia na siku hiyo hiyo ukavamiwa na unaweza ukahamia na ukakaa miaka kumi bila hata kuibiwa soksi kwenye kamba! Muangalie vizuri huyo Rafiki. Labda anaona wivu kwamba umekamilisha Mjengo wako ama ndio anataka kuchora deal uvamiwe! Mbona wakati unajenga hakukuambia hivyo??
     
  12. k

    kasiwani Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna polisi jamii? Aka ulinzi shirikishi......
     
  13. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahha watoto wakubofya hao kwi kwi kwi kwi
     
  14. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    teh teh teh miye najenga kibanda changu Mbezi analogy
     
  15. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    huku kwa akina mbesi (analogy) ndiko ninakotaka kuhamia mkuu unaweza kunipa sifa zake?
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio mbezi tu,mara nyingi watu wanahamia katika nyumba mpya kwa pressure na hyvo kuhamia bila kukamilisha vitu ambavyo ni muhimu kwa ulinzi wa nyumba km grills nk. Kwa maana hyo unamrahishia kibaka kazi. Na hii ni popote iwe kunduchi,mbezi au popote pale.
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mimi nadhani ugeni ndio nafuu ya kibaka maana ni vigumu kuwatambua wao kirahisi au tabia za mtaani kwa ujumla.
     
Loading...