Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti uchumi wa T anzania wapanda nafasi saba!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaleju, Nov 4, 2011.

  1. k

    kaleju Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmm! Nikweli report ya UNDP inasema ukwel? Make naona thamani ya sh ya Tanzania inaporomoka afu eti uchumi unapanda. Je nikwel?
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    waongo.tanzania imekua kutoka na fasi ya 153 hadi nafasi ya 152 katika nchi 184.congo ndo nchi ya mwisho.mia
     
Loading...