Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

eti twin wake anataka anitulize mawazo. nimkubali?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by loid, Apr 2, 2012.

  1. l

    loid Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    niliachana na mchumba wangu miezi 3 iliyopita baada ya kumfumania akiwa na kishanshuda po mwingine. niliumia sana ukizingatia alikua keshantolea mahari na tulikua kwenye process za kufunga ndoa mwezi wa 9 mwaka huu. nilipomuuliza kwa nn amenisaliti akanijibu ye haelewi ila kimsingi amefall sana kwa yule bi shot dats y mi nikaamua kutong'ang'ania coz kweli niliona mwenzangu anapendwa hata zaidi yangu. ckuwaambia home kama tumeachana, ndugu marafiki nao kucha hawaachi kunitania 'bi harusi' ila langu moyoni siwezi sema. nyumbani kwao mchumba wangu wanafahamu hali hiyo na wakamkalisha vikao lakin hakuonekana kulegeza msimamo. basi ma mkwe akaniambia 'mwachie Mungu mwanangu'. sasa tatizo limekuja pale ambapo pacha wake na yule mtu wangu (wanafanana kila kitu) eti anataka kuwa na mimi. na anasema kama mwenzie haniitaji ye ananipenda na haina haja ya kucancel ndoa coz ye ndo atanioa na haina haja wa kuwaambia home kama nimebadilisha coz hawawezi kuwatofautisha. help me plz shem yupo serious kuhusi hili na mimi niko njia panda nifanyejee??????????????? niwe na shem nifiche aibu au niwaambie ndugu zangu kilichonikuta?
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I see! Kishanshuda?
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Swali lako kiutu uzima we usham'fall huyo shem wako, so kichwa ya mtu serikali ya mtu!
    Maliza mchezo chukua mwenza huyo! Usiiweke usiku.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Huyo shem pia umempenda?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,739
    Trophy Points: 280
    Watakugonga wote wawili bila kujua. Stuka!
     
  6. M

    Mchomamoto Senior Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Daaaaah kama filamu ya RAY na KANUMBA hivi!!!!mapenzi haya yatatuoa roho vijana, Loid kuwa kama mbayu wayu akili za kuambiwa...............................
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hivi gari ikikata breki kwenye mteremko huwa inastuka kweli???

    Yaani kupata hilo wazo la kumkubali ndugu yake wa bwana aliyemuacha ndio kosa
    Wala kuliwa naye si kosa.

    Seriously, kaka yake kagonga mzigo, untarajia yeye aje aoe? Wee nenda kaombewe kwanza au mwambie mama yako atakupa ushauri wa kiutu uzima usio na wivu kuliko mashost.

     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ama kweli duniani kuna mambo.
    Anyway, kwani wewe unamfeel na kumpenda kwa dhati huyo twin brother wa X wako au unataka kuwa nae as a case ya kuficha aibu kwenu? Is it serious kwamba kwenu hawajui kuwa X wako ana twin brother identical to him? na kama hawatajua kwa sasa do you think it will last forever kwamba ndiye mchumba wako wa awali?
    Jibu hayo maswali ntarudi baadae ku'mark' ndo nikushauri..
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    waambie nyumbani kwenu kuwa ndoa imekufa....
    kisha kata ties na huyu pacha,acha mazoea yatakayokufanya uwe karibu nae....
    usipofanya hivi,ukawa karibu nae utajikuta ushatembea nae na ndoa hakuna.....
     
  10. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,852
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Pole sana bibie,jinamizi la kuachwa bado linakuumiza kichwa na maamuzi yako mengi yatakuwa si ya dhati bali kupoza machungu!Nakushauri vuta pumzi ujipange upya b'se sidhani kama kweli kuna penzi la dhati kati yenu nyie!!
     
  11. l

    loid Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nah! am not sure nahic kwa sababu wanafanana kila k2 kuna cku ntampenda 2
     
  12. l

    loid Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    dat z not a problem 2 me. da thing z nataka kuficha aibu
     
  13. l

    loid Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    I cont do that, home sku zote walikua against relationship ye2. so nilitaka kuwaprove wrong. siwezi kuwaambia. thro washanotes thomething z wrong 2 me bt huwa nawaambia tuko ok
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Follow your line of thinking; maana moyo wako hauko friendly na ur need ya kuficha aibu.
     
  15. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,165
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    mistakes that people make and regret forever in their lives.
    1. Kuolewa/kuoa kisa watu wanadai umri umekwenda
    2. Kuolewa/kuoa kisa ndoa heshima katika jamii.
    3. Kuoa/kuolewa kuficha aibu kwakuwa mshatambulishana sasa itakuwa aibu mkiachana.
    4. Kuwa na wazo la kwamba mtu utajifunza mpenda katika maisha ya ndoa.

    Bora aibu ya mwezi kuliko majuto ya maisha. Huoni aibu kuptiwa na ndugu tena mapacha.
    Inawezekana naye anataka akuptie mimi nsha xperience kwa mapacha wengi wa kiume wana tabia ya kupokezana wasichana isije kukumba pia.
    What if utashindwa mpenda mkiwa katika ndoa.

    Wewe ndie hakimu wa kesi yako sisi ni wazee wa mahakama tunatoa ushauri tu.
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    We nae unasumbuliwa na umalaya tu,utawapendaje ndugu wawil bwana?
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    watakutumia kama tambara la deki, mwisho wa siku wakutupe jalalani
     
  18. S

    SI unit JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kha! Kumbe keshakuto***. Manake kama unajua wanafanana kila kitu, hata mb** yake unaijua. We endelea nae tu usipotezee watu muda hapa..
     
  19. l

    loid Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    cna maana hyo kwamba wanafanana mpaka *mb* coz mi cmjui shem yukoje. ila all i want ni kuondokana na maneno ya w2 pale watakapojua 2neachana na m2 wangu. nafkiria kuongea na mhusika kama atakubali mi niko tayari kuwa na mwenzie
     
  20. l

    loid Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    cjapenda ndugu wawili ila kwa jinsi situation ilivo cjielewi kabisa. natamani mimwambie X wangu kuhusu twin bro wake ila cjui ntaanza vp. ila kikubwa ctaki wa2 wajue kilichotokea. ndo maana nafkiria kuwa na twin wke ili coz nahic w2 hawatojua
     
Loading...