Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti tuwe wapole kwa taarifa hii,wizi mtupu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The last don, Jul 31, 2012.

  1. The last don

    The last don JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 45
    Wadau wakandamizi wa fedha zetu eti wanatutuliza kwa muda wa miezi sita,taarifa kamili hii hapa
     

    Attached Files:

  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Huyu Irene anachezea maisha ya watu eeehn!! let see
     
Loading...