Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Tinted Kwenye Magari ni Umalaya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Katikomile, Jan 20, 2010.

  1. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wakulu, heshima mbele!

    Hivi kuna ukweli wowote kwamba wanaopenda kuweka tinted kwenye magari ni wazee wa ku-Do? Mara nyingi utakuta watu wanaweka tinted kwenye vioo ya vyuma kwa ajili ya kuficha kimeo make ukikiweka mbele kitaonekana ama wife naye anaweza kukubamba kwenye foleni. Lakini kama una tinted mnaweza mkapishana na wife kwenye foleni naye akiwa kwenye gari yake na wala asijue kinacho-endelea, kumbe nyuma ya gari kuna "mzigo"!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hahaha!
    Ila nisiweke kwanini?
    Unataka kuangalia nini ndani ya gari langu?
    Si umalaya bana, ni privacy.
     
  3. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asikuambie mtu ku-DO kwenye gari kuna raha yake... sasa kama haina tinted utamuinuaje mtu miguu juu ya dari?
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Unaweka tinted ili kuficha nini ndani yake?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Swadakta kwa nn uweke tinted kwenye gari? Unamwogopa nani kama gari lako umepata kihalali na unamiliki kihalali unamwogopa nani? Si unaona gari zote za serikali hazina tinted.
    Kweli tinted iwa zinaficha maovu tena mno utaona gari limepaki linatikisika utafikiri labda linataka kuondoka au kurudi nyuma kumbe lipo tu kimyaa ila linatikisika kama Idd Amin Dada style duh mtaconnect dot....hapo na ndo njia nzuri kubebea wake za watu.
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ni privacy bana....kwani unataka kuangalia nini kwenye gari langu? Inasaidia hata kibaka kwenye foleni anajishtukia, ukiwa na tinted hata laptop zetu hawazioni bana
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna dalili za ukweli.

    Hata kama sio mambo ya mademu, lakini kitendo cha kuweka tinted ni dalili ya kuwa na biashara ambayo haitakiwi kuonekana machoni pa wengine.

    Kwa ujumla, gari yenye tinted ni lazima izue suspicion at any point 'p' of time 't'
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Na wewe unataka kuangalia nini kwenye gari langu?
    Au nikuulize, kwa nini unaweka mapazia sebuleni?
    Unafanya umalaya sebuleni wewe?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha ngoja na mm tuktuk nitaweka tinted.
     
  10. O

    Omumura JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Zaidi ya hapo tinted kwa gari yako ni hatari kiusalama pia, kumbuka kwamba polisi wakifanya kosa kidogo tu la kukushtukia, umeumia..!acheni tinted jamani sio nzuri!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ubaya wake ni nini?
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunaibiwa mabibi zetu kwenye magari yenye tinted
     
  13. O

    Omumura JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama unaweza mkuu, muulize marehemu imran kombe!
     
  14. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    kama bibi ni wa kuibiwa hata bila tinted atakwenda kwani sio kuibiwa ni kukubaliana kati ya hao wawili
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kama una rekodi nzuri yule hakupigwa risasi ndani ya gari. Alishuka akanyoosha mikono juu kusalimu amri. Wale jamaa walimmiminia risasi wakiwa wanamwona live....

    Yale yalikuwa mauaji ya kupangwa.
    STUKA!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa angalia utafuatwa na kuambiwa uthibitishe au ufute kauli yako.
     
  17. Katikomile

    Katikomile JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hili nalo ni muhimu make siku hizi umezuka mtindo wa vibaka kuchomoa sight mirrors kama wanaona uko pekle yako kwenye gari na huwezi kumkimbiza, ila kama kuna tinted inawawia vigumu kujua kuna wangapi kwenye gari?
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Wa kumegwa atamegwa tu.
    Atapakiwa kwenye tukutuku na atamegwa.
    Atapakiwa kwenye baiskeli na atamegwa,
    Atatembea kwa miguu na atamegwa
    Atapanda daladala na atamegwa!

    Mi kwangu tinted ni privacy!
    TINTED is there to STAY!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ntawaomba waniitie shahidi yangu marehemu Kombe.
     
  20. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gari bila tinted ni kama nyumba bila madirisha!! Utazani upo nje vile!
     
Loading...