Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Tanzania kuizidi Ujerumani, Urusi na Brazil

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chamoto, May 9, 2011.

  1. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nimeangalia haya makadirio ya ongezelo la idadi ya watu (2100) za umoja wa mataifa kwakweli sielewi haya makadirio wameyatoa wapi yaani Tanzania kuzidi watu milioni 300 hii haingii akilini kabisa.

    WanaJF mnaonaje kuhusu hili...

    20110514_WOC680_0.gif


    1 India 1,557,468
    2 China 944,380
    3 Nigeria 756,007
    4 United States 478,047
    5 Tanzania 314,197
    6 Pakistan 262,149
    7 Indonesia 254,590
    8 Congo, Dem. Rep. 212,000
    9 Philippines 178,256
    10 Brazil 178,134
    11 Uganda 172,648
    12 Kenya 158,886
    13 Bangladesh 157,410
    14 Ethiopia 149,043
    15 Iraq 144,742

    Source: Population Reference Bureau
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hao wachina karibu 400,000,000 ina maana watakuwa wamekufa by 2100?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivo ujue tafiti zinaonyesha wa tz wanapenda sana kuchavushana kuliko kufanya kazi.hahaaaaaa
     
  4. s

    siyenda Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nani kapika hizi taarifa jamani,mbona inatisha sana yaani ndani ya muda mfupi tufikie idadi hiyo.naomba ufafanuzi kwa aliyeanzisha thread hii ni nani kafanya utafiti huo?
     
  5. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huu utafiti ni wa United Nations Population Division ila bado unaendelea, nenda Population Reference Bureau
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    kudadeki sasa wanaigeria wataishi wapi?
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hiyo imetulia kabisa! unless ni propaganda za kututisha tuache kuchavushana! The high the population density the more the challenges to survive! kwa hiyo misheni town zitaisha, tutaanza kuhama Tz kwenda kwenye nchi zenye less population na kubaka mali zao kama tunavyobakwa sisi!
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    siamini na miukimwi hii inavyotumaliza tutaendelea kuongezeka kweli tena kwa kasi hiyo? au wanajua babu atakuwa katurudishia nguvu na kuumaliza ukimwi?
     
  9. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    takwimu tunayoambiwa tumbo milion 30 hadi 40 zinatoka wapi, kwa hapa inaonyesha milion 50!
     
  10. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hii takwimu inaonesha tupo chini kidogo ya milioni 50 kwakweli sielewi ipi ni sahihi.
     
  11. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Follow the simple culculation and assumption made

    kuna vizazi viwili ndani ya miaka 100 for developing economies
    Reasons: Umri wa kuoa mdogo

    Wastani wa watoto katika kila ndoa ni 3

    katika miaka 100/50 ni vipindi 2 vya vizazi


    Population ya sasa 50 million

    Estimated population watoto 3kila ndoa x vizazi 2x50million population = 300millioni
     
  12. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu if this assumption is right bado najiuliza, Hao wachina karibu 400,000,000 ina maana watakuwa wamekufa by 2100? Au watakuwa wameenda wapi? Maana wao wanaonekana kupungua!!!!
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Mbuga za wanyamaaa Tanzania
    yakwanza ni Serengeti, Ngorongoro
    Manyara na mikumi ooooooooooohhhhh
    Tanzaaaaaniaaaaa ooohhhh yeeeeeee
     
  14. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    China wanaile kitu wanaita aging population na kwasababu wao wana ile sheria ya kuwa na mtoto mmoja baada ya miaka kadhaa population yao (milioni 400) itapungua baada ya hao kuwa wamekufa.
     
Loading...