Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Tanzania ina Koloni? nisadieni wakuu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ochu, Aug 25, 2008.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    huu ukaribu wa Tanzania na comoro umetoka wapi? majeshi tuluyopeleka huko ilikuiwa kwa interest ya nani? na kwa gharama za nani? hotuba ya wizara ya mambo ya nje ilitawaliwa na mambo ya commoro. rais wake kahutubia bunge leo. nisaidieni tu nielewe
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Aug 25, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Sasa Mkuu hiyo heading mbona umeiweka hivyo?
     
  3. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2008
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndiyo ni Zanzibar na sasa inaitaka Comoro
     
  4. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #4
    Aug 25, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Haya,Jk akuskie
     
  5. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Marekani inaitaka Comoro ,hivyo Tanzania inaweza kuwa inatumika kufanikisha matendo.
     
  6. D

    DoubleOSeven JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2008
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na bagamoyo strategic kwenye chati za africom!!!!!
     
  7. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    koloni la kwanza la tanzania ni zenji na pemba, sasa tunaelekea comoro duuuuu revelation of jonh i like this wthout resevation wumeanika
     
Loading...