Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Talaka ikiombwa na Mme ni makosa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Jan 28, 2011.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hiv mwanamme akiomba talaka kwa mkewe ni sawa au atadharaulika?kumbukeni haki sawa kwa wote....
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sheria inakuruhusu kuomba talaka!
     
  3. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wengi tu wanomba na wanapata na hawadharauliwi. wewe tu ndugu yangu!
     
  4. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumeshazoea ukipata talaka unarudi kwenu! Sasa mwanaume unaombaje talaka? Au wewe ndio uliolewa na kaz imekushnda
     
  5. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    suala si kuomba tu talaka lazima kuwe na sababu za kuomba hiyo talaka,kwanza lazima mwomba talaka aonyeshe kuwa ndoa yake haiwezekaniki tena hivo lazima aende baraza la usuluhishi hapo kama watashindwa kusuluhisha ndio aende mahakamani akipeleka petition yake,barua kutoka baraza la usuluhishi kuwa wameshindwa kuwasuluhisha, nakala ya cheti cha ndoa na vielelezo vinginevyo vitakavoambana na hiyo petition yake. KTk hiyo petition lazima aeleze ni vitu ghani vinamsukuma kuomba talaka kama mwenzake ni mwasherati usiovumilika manake kumfumania mtu siku moja tu sii sababu ya kuomba talaka lazima uonyeshe umeumizwa vipi na huo uasherati wake, au kama umeumizwa sana kwa kichapo cha mda mrefu(phyisical inujuries nk......pia mwomba talaka aweza kuambatanisha na orodha ya mali walizochuma pamoja na uthibitisho wake kama nakala z ahati ya nyumba magari nk ili kuomba mgawanyo wa mali, na pia idadi ya watoto aliowazaa na ambao angetaka kuwalea(custody of a child nk????)ktk kutoa talaka mahaka lazima ijiridhshe kwanza na ushahidi husika na pia ktk mgawo watoto ndo wanapewa first priority,,,custody itategema kipato na mazingira watakayoishi hao watoto nk nk ......nimechoka mwenye Marriage Act 1971 R.E 2002 atacheki,,,....JAMANI KABLA YA KUONA CHUNGUZANENI VEMA MANAKE TALAKA SII NJEMA SANA INAHARIBU FUTURE YA WATOTO NA WENGI WANAISHI KTK STRESS NK...
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    niombe tu wala sitakudharau jamani.
     
  7. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haha, duh!
     
  8. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 897
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jamani husninyo mie akha hata ciombi nilikua natikisa kiberiti@ila hyo avatar ya jino kwa jino imenivnja mbavu
     
  9. G

    GodfreyTajiri JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 716
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    kwa mfumo dume tulionao mwanaume hutoa talaka na
    mwanamke huomba talaka
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Si makosa mwanaume kuomba talaka.......
     
  11. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mbona wanaomba sana tu,style yao ya kuombea ni kumfanyia vituko mke mpaka achoke kuvumilia aombe yeye!
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani nijuavyop mimi kidini ya islam ni mwanaume ndio mtoa talaka na ndio muomba talaka..... amelaaniwa yule atakaeinua kauli yake na kuimba talaka kwa mume wake....((allah atamkasirikia na hataitazama sura yake4 abadan))) na hakika huwa anajitengenezea janna...)) haya ni mafundisho kutoka kwenye hadith na ay aza qur an,,,, si mie niliesema.... sasa kidogo nimeshangaa kusikia ya kuwa ni jambo geni mume komba talaka.... allahu yaalam maybe..
     
  13. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kaka we huna dini..............? ndoa yako uliifunga kwa imani ipi.? angalia imani yako inasemaje kuhusu hiloo.? BALI KTK UISLAMU JAMBO HILO HALIPO. SIJUI KTK IMANI NYINGINE.
     
  14. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanaume haombi talaka anatoa.....so akitaka kuachana na waif, basi anampa talaka.
     
Loading...