Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti taifa stars walishindwa kuifunga zimbabwe kwasababu ya rangi za jezi zao!

Discussion in 'Sports' started by Haika, Feb 16, 2009.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Eti ni kwamba, wachezaji wengi wa Taifa Stars wanatoka Yanga, jezi za Wazimbabwe ni kama za Yanga...., kwanini wasione ni kama yanga B! Ya kweli haya ndugu wadau? Na kama ni hivyo, huko Ivory cost itakuwaje wakikutana!
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mimi nimesikia kuwa ni kwa sababu wachezaji wetu hawakuvuta bangi! Ukweli ni kuwa siku hiyo wachezaji wetu walikuwa na viwango vya chini mno.
     
  3. H

    Haika JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Heh! makubwa. Kwani kama walikuwa wamevuta angalau two weeks back isingewasaidia. Maana nasikia huwainakaa mwilini kama wiki mbili vile!
     
  4. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Tangu tumpate kocha wa timu ya taifa(Taifa stars)mbrazil Marcio Maximo;kuna baadhi ya mambo katika utendaji wa timu amejitahidi kurekebisha.Lakini tatizo kubwa na ambalo la mara kwa mara kujitokeza katika timu yetu,ni safu nzima ya ushambuliaji ambayo ndiyo butu sana.Hatuna strikers wa ku-net(kutupia mpira katika nyavu),kwa mfano katika mechi hiyo ya Zimbabwe Vs Tanzania middle fields players ndiyo haohao strikers.Kilichoonekana hakuna strikers,hivyo basi ni suala la kutafuta magoli kwa kubahatisha tu.
    Hiyo ndiyo sababu kubwa iliyowekwa hadharani na wadau wasoka.
     
  5. J

    James J Member

    #5
    Feb 16, 2009
    Joined: Jan 13, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mkuu Ibrah,sababu ya kucheza chini ya kiwango inasadikika eti ni kuzuiwa kuvuta bangi nadhan itawaaffect sana hata huko Ivory coast maana naambiwa hawawezi kucheza bila kupuliza wakiongozwa na kijana Haruna Moshi Boban.
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Nimesikia karibu first eleven yote stars wanavuta bangi
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Mimi naona wapewe bangi wavute......watanzania tunataka ushindi no matter what.....ila wasiwape cha arusha watazima uwanjani.....
     
Loading...