Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti tabia hizi....mimba?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by zethumb, Sep 27, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Wasaalaam,
    jamani kuna demu mmoja jiran anakula sana passion (matunda yale ya juice), na kila mara analalamika kuumwa, kuchoka na kufunga kaka, juzi nikasikia eti ana mimba, jamaa kwa dalili hizi tu mimba au? msaada wenu wajuzi.
     
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ha! Si useme tu kama ni demu wako na mimba ni yako? Inakuwaje demu wa jirani umfatilie kiasi hicho? Funguka kijana elezea kila kitu hadi kufikia kufakamia mapassion na eleza wasiwasi wako kuhusu hiyo mimba. Wataalam watakusaidia.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yaani wewe umem-mimba demu halafu unazuga wa jiran. sasa kama ni wa jiran wewe anakuhusu nini ama unataka kujua kama ulipo mrusha maji ilikatikia?

    nafikiri wewe ulimrusha maji demu sasa unahofu imeshakatika na huna mpango nayo. lako hilo linywe
     
  4. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    any way, jamaa si hivyo, dogo ndo nilikuwa nataka nifanye mipanga sasa katika pitapita ndo nimesikia hayo ya passion, je ndo jemba ishajenga mzinga nini?
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kha aaaa
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Uuuuph kazi ipo mwaka huu.....Itabidi nijifikirie upya kama niliwahi au nilichelewa kuja mjini
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kila mimba huwa inakuja na dalili zake, hizi ni moja wapo.
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    umeona eeeh! sasa hapa bado yaani nd kwanza naanza kukuelimisha subiria utajua kweli mie ni mwl si tu wa sayans bal hata lugha lol!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    ndio mimba.....jiandae pampaz,poda nk
     
  10. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa ili jukwaa linabidi mda mwengine lazima liwe la kulipia kwa sababu wanajamii wengi wanafikiri kila mtu umu ni msanii kama walivyo baadhi ya waleta mada,,,Sasa wewe demu wa jirani wewe ina kuh nini si useme tuu kama ngoma imekatikia na unataka kumuachia mwenzio mzigo peke yake
    Mkubwa tabia gani hiyo
     
Loading...