Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti supu ya pweza au nyama yake inasaidia nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Mbonea, Aug 27, 2009.

  1. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau naomba mnisaidie kujua umuhimu wa kula nyama ya pweza na kunywa supu yake...

    Na muhogo mbichi unasaidia nini ukiula?.
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    1.Supu ya pweza unapata protini mwilini ambayo kazi yake ni kujenge mweli
    2.Muhogo mbichi ni chakula cha wanga hivyo kazi yake ni kuongeza nguvu mwilini
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu, pamoja na hiyo, supu ya pweza inasaidia kuwa strong kwenye mambo yetu yaleeee!!, unapiga gemu bila kutepeta!, ni kama viagra flani hivi.
    jaribu mkuu, safi sana ila uwe na uhakika!.
     
  4. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2009
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    haha sidhani kama alikuwa na maana hiyo loh kuna zile maana za uswahilini ya kuhusu maluv davi
     
  5. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #5
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini ule muhogo mbichi aisee? Tumbo si litakuuma sana? Karne hii ni wachache sana wanaokula muhogo mbichi kama wapo.
     
  6. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umeoa au bado?
     
  7. a

    agika JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    weeee mkuuu usisemeee mioyo ya watu hapa dar kuna wadada huwa wanauza mihogo mibichi posta kwa ajili ya kutafuna tu na wanaume ndo wanaongoza kula, nimeshuhudia kwenye foleni ya magari upande wa baharini watu wamepaki gari wanamenyewa muhogo watafune.........
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wanauhakika hao wakitoka hapo............, mambo yetu kama kawaida!!
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    teh. teh............. wajina bwana we mkali, hebu ni PM hii imekaaje sikuwa najua huku kwetu hakuna hizo pweza........ da mjini raha sana sisi huku hadi mkuyati ,

    teh,, teh..
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilijaribu kunywa supu ya pweza nilishindwa dahh naona ni za watu wa pwani hizo maana nilikuwa na game tight siku hiyo nikashauliwa kupasha na supu ya pweza nikachemka kabisa.
     
  11. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu ile sup ni balaa Lazima upige Hatric ila tatizo ulikamia gemu kaka ndiyo reason ulichekemka.
    Try next tym alaf Relax.
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha si mchezo ngoja nitajaribu lakini radha yake sikuipenda
     
  13. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha! Kumbe pweza muhimu sana eeeh?
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ulichemkaje Fidel,yaani nonino ilikataa kuninhii?
     
  15. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hayo mambo ya pwani wengine (wabara)twafuata mkumbo tu. Mimi niliwahi kuonjeshwa ngisi nusu niteme kwa ile ladha yake!
     
  16. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aisee! ngisi tena?
     
  17. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Weka ndimu kidogo na tupilipili!
     
  18. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwenye nn mkuu?
     
  19. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uncooked starch (yaani miogo mibichi) is never digestible by your body....! it is as good as eating sand. Digestion of any starch starts from the mouth whereby it is mixed by Saliva (mate ya mdomoni) where it breaks down the starch.

    So eating any uncooked starch is as good as eating nothing and indeed it may couse harzoud heath effects including malnutrition since you may feel like your stomach is full but in realitity its feeled with useless non nutritions food.

    My advice for you is to make sure the starch you eat is well cooked and well prepared.
     
  20. dmaujanja1

    dmaujanja1 JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kaka hakuna dawa yenye ladha nzuri hata kidogo utamu wa supu ya pweza nywea gizaniii. Hiyo ndiyo the big secret ya huyu mdudu
     
Loading...