Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti soko la """kitimoto ""kuanza kupungua kuanzia kesho""

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Pdidy, Aug 11, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    Ndugu zetu mnaoanza sikuku mungu awape nguvu ya kumaliza vyema mfungo wetu
    najua hapa ndipo kwnye shuguli lakini napenda niwasifu maana hata wale ndugu zetu wachezesha rungu wakifika huu mwezi wanakuwa kama wamemwagiwa tindikali mpaka uishe na balaa la lake ni ile siku yammwisho jinsi zinavyo jaa zile naniino

    pamoja na hilo naamini tutafankiwa kupitam na kumaliza salama nawatakia sikukuu njema ama mfungo mwema ,,,ndugu zetu wa nyama za ng'roooooo nawapa pole sana muwe na uvumilivu hawa ni ndugu zetu tutakuwa nanyi tena baada ya mwezi ndio maana muhubiri kwenye baibo anasema kuna wakati wa kucheka na wakati wa kulia amuna budi kulia kwa mwezzi huu mmoja tukisubiri kujumuika na wenzetu

    tunawatakien mfungo mwema

    mungu awabariki
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hhahahahahahaaa umenifurahisha mkurugenzi, jambo hilo lina ukweli bana, Malaria Sugu upooooooooo.....! maana mara kabao nakuonaga pale B-Bar Sinza kwa Remmy kwenye mdudu. Mfungo mwema wajameni.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,531
    Likes Received: 1,599
    Trophy Points: 280
    na wewe mbona unawatonesha bana utawatoa udhu wacha wamalizie kwanza ila wajameni kumbeni tuko wengi wale jama wa B-BAR jana walikuwa wanalalaaama kwelii inabidi waanze kuleta yenye mafuta maana jamaa huwa anataka ya minofu wasiisikie ile kale kaharufu...kila la kheri wapwa tunawasubiri kwa hamu hasa NAMNANI
     
Loading...