Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Sinta kaachika..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mchapa shughuli, May 25, 2011.

  1. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    Habari za kuaminika zimepatikana yule dada aliyesumbua magazetini maarufu kama Sinta ndoa yake aliyofunga na kijana wa kiganda mwaka 2009 imefunjika na amerejea rasmi jijini Dar.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh kama ni ukweli hongera yake
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Ha ha haaaaa, yaani wewe mwenzako kamwagwa unampa hongera!!!
     
  4. Tumaini Jipya

    Tumaini Jipya JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />


    ?????????????
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Tunamkarbsha sana ndani ya bongoland..
     
  6. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa sisi tufanyeje kama kaachika?
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hongera ya nini wakati hii ni failure kubwa sana katika maisha for whatever reason
     
  8. s

    shosti JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    una uhakika?
     
  9. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kawaambie global publishers.
     
  10. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 60
    100% uhakika,ndoa haijaribiwi na wala haitaniwagi..kama vp utaona kama ataondoka tena Dar
     
  11. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    sijaona kama ni issue hiyo kwani yeye ndo wakwanza kuachika? OK KAMA AMEACHIKA SO??????
     
  12. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    well said
     
  13. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmh....ngoja nipite tu
     
  14. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Wewe ulitakaje?? Waliachika akina Wini Mandela sembuse sinta????????????????
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jamani haya mambo ya ndoa mimi mmmmh
    matam na machungu ya ndoa yake anayajua mwenyewe.....
     
  16. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    jamani haya mambo ya ndoa mimi mmmmh
    matam na machungu ya ndoa yake anayajua mwenyewe.....
     
  17. S

    SACoNa Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itapendeza sana akianza biashara ya ukahaba, mana kama ndoa kashindwa huenda sababu huenda ikawa ni hayohayo mambo.
     
  18. a

    andry surlbaran Senior Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    karudi dar muda mrefu tu na last week nilikua nae quality plaza, acha umbea
     
  19. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    we unajuaje kama kabwaga?labda ye ndo amebwaga?
     
  20. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kama kaachika aolewe tena kwani shida iko wapi??
     
Loading...