Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Pinda anamiliki hisa nyingi tu kampuni ya mabasi ya SUMRY?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mikatabafeki, Jan 12, 2011.

  1. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    habari wana JF kuna tetesi kwamba huyu anaejiita mtoto wa kulima anamiliki hisa za kutosha tu katika kampuni ya mabasi ya SUMRY yanayofanya safari zao karibu mikoa yote ya Tanzania kupitia kampuni iitwayo one move.

    jamani wana JF hivi mtu huyu akaunti yake inaweza kuwa na vimilioni hivo vichache ambavyo alivitaja?
    aaaaaaaaaaaahhhhgh nae ni fisadi tu.
    nakabidhi.
     
  2. n

    nyanungu magena Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uyu mtoto wa mkulima mbona anatumiwa kwa mambo mengi tu kwa ajili ya kuisafisha serikalia yake maana utasikia analia mbungeni kwa kuongea vibaya sasa hivi anjiandaa kwa ajili ya kwenda kulia mbungeni kwa kitetea serikali kwa mauaji yaliyotokea arusha, ni kweli anaweza akawa nazo maan mimi huwa simkubali hata kidogo kwasababu ya unafiki wake.
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ukweli huwa haufi, tutajua tu!
     
  4. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 939
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 80
    Kuna kipindi sumry walitoa bus mpya from kenya ila wakafanya magumashi ya mapato, wakaweka plate number za pikipiki, tra wakashtukia mchezo wakazikamata kwa mda mrefu ndipo mtoto wa mkulima akaingiza mkono wake ma bus yakaachiwa, na kusambaa kwa kasi hizo bus tz nzima ni kipindi hiki mtoto wa mkulima anavyokula shavu, ni kama scandanavia na utawala wa kina mkapa kuna watu waliwekeza walipotoka madarakani wakajitoa,
     
  5. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hacha Habariza chuki na unafiki huyu W/Mkuu hakuzaliwa kuwa mkuu na kuwa mtototo wa mkulima sio kuwa atakufa mtoto wa mkulima. Obama the hero alikuwa hi kuliko pinda pinda. Mie ninamiliki hisa SUMRY pia na naona sio tatizo. Kwanini umeleta hoja hii. Je, wewe unakula kwa jirani? kuishi kwako kunategemea mkeo kuchachakuliwa kwa jirani? koma mnafiki wewe. Bwana wako asifiwe!!!
     
  6. S

    Short white Senior Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumiliki hisa kihalali kwenye kampuni Siyo tatizo . . Hata kama angekuwa anamiliki hiyo kampuni pasipo na wadanganyika wengine Kuwa na hisa nalo si tatizo kama mali yake amepata kihalali.
     
  7. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Punguza jazba mkuu,

    Kama ni kweli basi tunataka aziweke mali zake wazi na wala hakuna atakeyekuwa na tatizo naye. Huwezi mlinganisha na Obamas wale mali zao zote wameziweka wazi hadi senti ya mwisho...
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    pole pole muheshimiwa.
     
  9. Shomoro

    Shomoro Senior Member

    #9
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaa! Kweli Kenge noma
     
  10. Not_Yet_Uhuru

    Not_Yet_Uhuru JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sio msafi hata chembe...hilo linawezekana kabisa! ukweli utadhihirika punde.

    Ndio yeye alisema pia kuwa hatuna jinsi ya kuacha kuilipa Dowans, wakati anajua kabisa kuwa huo ni mkumbo na mkondo wa mafisadi wanaoenda kupokea hilo jasho la umma?
    Ana usafi gani? Heri hata Sitta!
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    vibaraka wanaolipwa na viongozi kwa ajili ya kujibu shutuma zao kwenye mitandao utawajua tu......kalaghabaho
     
  12. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani Pinda si alishasema ana m 25 tu ! ila sasa jamaa mshaara wake tangu au kibosile na mazagazaga ya safari na ofsini ana pelekaga waaapi huyu jamaa.!
     
Loading...