Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti noti mpya kusitishwa soon???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jayfour, Feb 23, 2011.

  1. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #1
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimesikia eti serikali ina mpango wa kusitisha matumizi ya noti mpya baada kuonekana noti feki zimezagaa kwa wingi kila kona ya nchi hivyo kuwa vigumu kuzidhibiti kutokana na kufanana sana na noti halisi... !?
    Naomba wana JF wenye taarifa za ki-intelijensia watujuze.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Feb 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mmh hii itakuwa kali kuliko kama ni kweli, maana hata miezi sita hazijatimiza!
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Feb 23, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli tetesi hii,basi tunapaswa kumfuta kazi jk na timu yake kwani ni zaidi ya mafirauni.Haiwezekani utumie fedha za walipa kodi kuchapa noti mpya then usitishe matumizi yake,HUU UTAKUWA NI UFISADI MKUBWA!
     
  4. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #4
    Feb 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali inaongozwa na vialaza kila kitu kinaenda kombo, rais punguwani, PM Pinda Juju, Bungeni Makinda Zuzu basi tafrani kila kona ya nchi, dahhh sijui kama tutafika huko tuendako:A S 13:
     
  5. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #5
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wallah sijui kitachofanyika, bali katika kumbukumbu zangu nitabakiwa na utani "joke" ya waziri wa fedha alipokuwa anatetea umakini wa noti hizo kuwa eti "kuchuja rangi ni moja ya vipimo vya ubora na usalama wa noti hizo". Teh, teh, teh! Hii hata mtoto wa chekechea hawezi kuimeza. Inji hii bana, we wacha tu!
     
  6. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kama nikweli na mkataba itakuwaje au ndio ki-dowans kingine
    maana fidia tunazodaiwa tunaweza kuwa bankrupt soon
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    I wish it were not true!...maana nahofia nitashindwa kujizuwia na nitapewa ban!
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kama kuna noti mpya feki basi BOT wanahusika moja kwa moja,utengezaji wa noti hufanywa kwa usiri mkubwa kwahiyo uingiaji wa noti bandia sambamba na uanzaji wa matumizi wa noti mpya unamaanisha kuna watu walipewa copi na kuzitengeneza mapema kabisa na kiziingiza kwenye mzunguko sambamba na noti halali.BOT kwa hili hawawezi kukwepa lawama.
     
  9. Tigga Mumba

    Tigga Mumba JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Noti feki ni alama nyingine ya usalama. Crap government
     
Loading...