Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti nipite na huko.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nakapanya, Aug 7, 2012.

  1. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mwanzoni nilisimuliwa na rafiki zangu lakini nikaona kama utani,lakini kwa sas imenitokea na nimeamini.
    Ulikuwa ni wakati mzuri sana kwa sisi wapendanao wapya kufungua ukurasa mpya wa mapenzi kwa kukutana kimwili baada ya mbio ndefu za kuwinda,hayawi hayawi mwishowe yamekuwa mtot ndani ya himaya yangu;hatumwi mtu dukani hapo,si mchezo ukaanza mara hapa mara pale kama kawaida nikamaliza,baada ya kumaliza naona binti amebadilika kwa kununa,namuuliza kisa anasema hajaridhika,duuh uchangamfu unaisha,binti anafunguka anasema "MI SIRIDHIKI MPAKA UNINAHII NA HUKU NY**MA,haaaaaaa nilipgwa na mshangao kweli na niliona maajabu.Ndugu zangu hii tabia naona inakua kwa kasi kwelikweli,tatizo ni nini?vipi mnanishuri vipi juu ya huyu bi dada nimwage au niendelee naye?
     
  2. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona unashtuka ... n..kawaida tu ...
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,053
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo wadada wa mujini hao wameshaharibika!!
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    mim najua ningefanya nini mkuu, wew wajua umefanya nini tayari...ebu funguka...
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa maana ingine wakati wewe unampigia mahesabu ya kuufungua ukurasa baada ya ndoa mwenzako alishaufungua na kuuandikia ukajaa na kugeuza page kabisaaa (P.T.O)
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha MJ1 umenichekesha loohh...
    Binti kamuacha jamaa nyuma kwa kila somo ..

    Anyway .. Mtoa mada pole , at least ka kwambia lakini .
     
  7. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    lazima nishtuke coz sijawahi kukutana na hiyo kitu ndugu.
     
  8. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mi siipendi kabisa hii
     
  9. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhhhh hatari mtu wangu......we ungefanyaje?
     
  10. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    afu ukimwangalia kwa muonekano unaweza sema hapo kijana dume umeopoa kumbe umelamba garasa...
     
  11. Nakapanya

    Nakapanya JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 1,828
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ahsante ila nimekwazika
     
  12. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa ulishtuka wakati tay... au ukiwa unaelekea? Duu, sasa labda ulijiskiaje? Na wewe ndio utaweza ku decide baada ya ..muonjo!
     
  13. mubaraka

    mubaraka Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseeee hiyo ni khatari hatari hizo mambo ni noma tusijaribu kabisa kwa sababu zifuatazo
    ki biology; kuna bacterial ambao wanaishi mjini humo kazi zao ni kula mali zilizo kuwepo kurahisisha haja hivyo uki introduce hiyo dushelele yako huko unaweza kupata UTI na maradhi mengine.
    ki dini; nathani hakuna dini inayo ruhusu mambo hizo japo hawa wenzetu wanataka kulihalalisha kidini zaidi. Tumuogope MUNGU jamani
     
  14. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duu kama kuna raha sana, si UTI inatibika lakini jamani! Naomba ushauri msinichoke wandugu

     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    kimbia faster...maana unawezang'ang'ania kuwa utamrekebisha lakini wajua hatari yake?
    wenye uwezo wa kusokomeza nanihh huko nyuma pasipo kinyaa watakuzidi kete.
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Laki si pesa!
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    mwanaharamu weye! daaah! sasa umeachia nini! ndo mambo yangu hayo! daah unabahati wewe! usimwache kama ukimwacha niachie mimi! ni pm! nimechoka kutembea na vibiriti vya mavi
     
  18. c

    coil Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mwanamke wa hivyo si mwanamke hata kama anavaa sketi,jamani kina dada hebu ile hulka yenu ya kike irudisheni basi
    hata kidogo.Yaani unakuta dada kashupaa anamtongoza mume wa mtu silka ya kike haipo tena kawa gumegume...nyie ndio wakina mama wa kesho sasa sijui tutakuwa na kina mama wa aina gani.
     
  19. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,386
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    fumua marinda hayo acha kupeperusha bahati hiyo, mtoto kataka wembe kwanini usimpe, tena tumia mafuta (KY)
     
  20. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Piga kazi usiogope.
     
Loading...