Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti.... Nimuoe Mdogo wako!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaunga, Jan 22, 2012.

  1. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Habari za weekend!
    Nilikuwa namind business zangu, baada ya kupata upako kutoka church baada ya mahubiri ya padre mkongoman from Uvira. Nimekula ugali wangu kwa mchuzi na mtindi huku nikisurf chit chat ya JF kwa kimobile changu (Umeme haupo) ghafla screen ya Simu ikawa black na SMS ikadisplay; ikisema hivi:-
    "dada shikamoo; Y kaja (place) kamuona Mdogo wangu, kasema anataka kumuoa. Sijui unanishaurije ukizingatia nilishatembea naye"

    Hasira zikanipanda na siku imevurugika!
    Huyo Y (ni initial la jina lake halisi) ni mbeba mabox wa marekani nafikiri anatitle ya Dr. before his name; anahangaika kwenye majukwaa kuomba msaada kwa kusema sisi ni maskini; ni limbukeni Fulani ambaye anajifanya Kiswahili hajui. Utamsikia 'unaitwa ganii?' na vitu kama hivyo.

    Huyo mdada ni naive na unexperienced; alidanganywa ndoa na huyo mbeba mafile, akanchezea na kumtelekeza; sasa amepata mchumba mwingine na wanaishi vizuri tu huko (place), ni mjamzito muda huu so ikalazimu amlete mdogo wake ili amsaidie, ndio huyo Y baada ya kumuona ameamua kuwadharililisha kiasi hicho.

    Kama Y umo humu, l am not happy kabisa, nitakutafuta nikupe live.

    Usidharau wanawake kiasi hicho; hivyo vivolunteer unavyovileta umeshindwa kuviuzia huo upuuzi? Punguza ushamba na ulimbukeni; hujifunzi tu?

    I am sorry kwa kuwachosha wana MMU; ila kaniharibia jumapili yangu!
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Da kaunga naona kweli haupo katika hali nzuri. Pata glass moja ya maji ushushe hasira. Nitarudi.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aiseeee. . .
    Sasa kwanini huu ujumbe usingemtumia hiyo Wai kwa simu/email au hata PM?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    aisee pole saana....

    watu wa kigoma bana...lol
     
  5. Atubela

    Atubela JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Pole dadangu! kakuharibia siku kweli!
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yaani kaniudhi sana; Asante mwaya kweli nahitaji glass ya Maji! Who does he think he is, natamani nimianike kila kitu!
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    usifanye hivyo. Dah, hasira tu hizo. Tulia kwanza zipoe mamii.
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sijui kama yumo humu; ninaitafuta no yake ya Simu ili niongee naye live. Huko (place) alipo mtandao ni shida, mpaka uende beach ndipo unapata network. Akija town tu ninaye!

    Nimeiweka hapa kushare/kureliease my Hasira for now!
     
  9. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    pole sana watu wengine huwa hawana sura za haya
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Owwwkey. .

    Ila kama unataka kuondoa hasira kweli fanya kuongea nae au uamue kumpuuza. W
     
  11. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Yaani namuhurumia sana huyo binti, she is so humble n innocent; kila anachoambiwa anaamini.
    Nimesharushiwa no ya Y ngoja nimpe live!
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145

    ...ohoooo, watu wa kigoma tumekukosea nini yarabi?
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...take it easy Kaunga, wa kukalishwa chini ni huyu mdogo mtu anayerubuniwa na shemeji.
    Pole sana, hapa ni busara zaidi itumike, "sikio la kufa halkisikii dawa!"
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Maskini na binti wa watu kakasirika; namuimagine kakaa beach naona SMS zinazidi kumiminika. Anasema pesa zake ndizo zinazompa jeuri awachezee wote; ana jiuliza hivi kasoma kweli (phd holder)
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    yaani huwa nasahau na wewe ni wa huko
    uko tofauti kidogo na ndugu zako lol
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Ndicho nilichomshauri; hakutaka kumwambia Mdogo wake, nimemwambia amweleweshe vizuri; huyo kijana si muoaji kbs ni muharibifu tu. Nashindwa hata kumdescribe; l am sure masister du wengi wanamtolea nje kwa ulimbukeni na uarrogancy wake! Hata aliyemtoa (mfadhili) hataki hata kulisikia jina lake likitamkwa!

    Anyway Mbu Asante kwa ushauri!
     
  17. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nashukuru mamaB
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    hahaha,....hebu usinipake mafuta kwa mgongo wa chupa bana...
    mijitu ya Tabora utaijua tu, japo wewe unatofauti kidogo!...

    ...sasa huyu phd holder, Dr 'why' kwanini lakini anafanya mambo
    ya ajabu ajabu yarabi? kabila gani huyu aso'haya wala kuona vibaya?

    Hata wazaramo wamestaarabika!
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hata utu hawana yaani!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    ha haa haaa haaaa
    lol..............
     
Loading...