Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kitalolo, Jun 13, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuwa huko Tanzania ,kuna waziri mmoja ana sura mbaya, kiasi kwamba siku moja alienda kufungua mradi wa visima vya maji kijijini kwao katika uzinduzi aligoma kuzindua visima hivyo baada ya kuchungulia ndani ya kisima na kuona sura ya mnyama flani na kudai kuwa hawezi kuzindua kisima na kuruhusu wana kijiji watumie maji hayo kwavile huko ndani ya kisima kuna mnyama. kumbe ni sura yake mwenyewe?
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kweli mkuu,aliitwa kuzindua kisima,alivyochungulia tu akarudi nyuma kidogo na kusema "HONGERA WANANCHI KWA MRADI WA UFUGAJI WA MAMBA"
     
  3. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Duh nilifikiri joki kumbe kweli basi

    kwaheshima na taa zima namwomba modi aihamishie kwenye jukwaa la habari mchanganyiko na kichwa cha habari anisaidie kuongezea aweke brekingi nyuzi
     
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu daah,iache hukuhuku,ili naye akipita aione,naskia naye ni member humu jf!
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Huyu sio wahasira kweli? kama sio yeye basi labda ni katoto ka mkalima
     
  6. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bora mimi sijasemaa
     
  7. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaha...mimi mwenyewe nilikuwepo,si katoto ka mabala ze fama bwana!
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,749
    Likes Received: 1,634
    Trophy Points: 280
    ndo nini hiii!!!??
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acheni utani na PM handsome la ukweli
     
  10. n

    ngindo Member

    #10
    Jun 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh nimekosea kupita humu
     
  11. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ha Ha Ha siyo Mizengwe iliyo pinda kweli???
     
  12. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui kwanin nimefingua huu Uzi...
     
  13. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Akiwa sikia.....
     
Loading...