Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli wanawake wembamba wanapata mi..... kirahisi kuliko wanene??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Mar 14, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Eti inasemekana wanawake wembamba wanapata mimba kirahisi kuliko ilivyo kwa wanawake wanene. Hii ina ukweli kiasi kiasi gani na kama ni kweli, sababu yake ni nini???
     
  2. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,054
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Eti inasemekana wanawake wembamba wanapata mimba kirahisi kuliko ilivyo kwa wanawake wanene. Hii ina ukweli kiasi kiasi gani na kama ni kweli, sababu yake ni nini???
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,540
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    [​IMG]Dumelambegu



    [​IMG] Senior Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

    Avatar yako na user Id yako , inaonekana we ndo Expert, anyway tungoje watujibu hata mi mgeni maeneo haya!!!!
     
  4. charger

    charger JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Dume mbona unaniangusha?unatoka advanced course to basic?wakati wewe ndio umebobea kwenye hii research?
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,051
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Sio kweli.

    Inategemea kizazi cha mtu.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 62,950
    Likes Received: 12,219
    Trophy Points: 280
    Dena Amsi...
     
  7. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia ukiwa mnene kizazi kinazungukwa na mafuta sana kwa hiyo kinaziba chance ya kubeba mimba
     
  8. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,771
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Mkuu umesahau biology hadi ulete hii. hayo ni maumbile tu, kupata mimba inategemea amefanya sex wakati gani na kama yuko safi katika kupata mimba bla kujali body morphology!
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,051
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Abee Baba......................
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    bahati mbaya hairuhusiwi kujaribu mimba . . .
     
  11. M

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,944
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    mmmmh mi sijuiiiiii
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Nilisikia hii ila sijaifanyia upembuzi yakinifu
     
  13. d

    ditryman Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unaonaje,kaka vp mbn 2naibishana tena mwalimu mnyika aliruka topic nin hd unakuja kuleta topic km hi...au ndo wale walioxma xcl za kata...hbari gn tena hyo bn unaeleza wana jamii
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,057
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Wala mwalimu hakuruka topic, inavoelekea mtoa mada anataka kutest sehemu sasa anataka confirmation!!!!:lol:
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,339
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    mie nimesomea shamba jamani
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,852
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Ngoja nikatest ntarudi
     
  17. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Dumelambegu inawezekana anataka kuoa na mbele yake kuna candidates wawili mmoja mwembamba na mwingine mnene. Sasa anataka tumsaidie. Ni kweli nami nimewahi kuambiwa suala hilo na ukiangalia kuna mantiki fulani. Inasemekana wanawake wanene wana mafuta mengi mwili kiasi kwamba hata kizazi nacho huwa kinazungukwa na mafuta. Sasa sijui hiyo kama ni kweli. Eti mwanaume akicheua na kuachia risasi zake ndani nyingi zinakuwa absorbed/neutralized na mafuta. Kwa hiyo nakushauri tafuta binti ambaye ni wastani.
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nikweli ndugu coz wkt wa mamboz kunaposibility ya manii zote kuzama kitu tofauti kwa mabonge!
     
  19. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Njoo huku chumbani
     
  20. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,557
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Si kweli Dinnah...hakuna kitu kama hicho kimewahi kuwa documented in medicine. Sehemu kubwa ya kizazi ni 'msuli', hakuna sehemu ambapo mafuta yanaweza kujilimbikiza. Mafuta kujilimbikiza tumboni ni kawaida kwa wanawake wanene, lakini 'tumbo la uzazi' au 'tumbo la chini' huwa halilimbikizi mafuta kwa kiasi kikubwa.
     
Loading...