Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli wanawake wana tabia ya kupitiliza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Aug 28, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kama hukumzoesha mwenyewe tabia fulani tangu mwanzo, kamwe mwanamke hawezi kuanza tu ghafla! Mara nyingi wanawake wakiwa wanatafuta kuolewa wana-pretend 'wapole' sana. Wakishaingia 'mjengoni' wanakuwa tofauti kabisa. Hii kwa kiasi fulani huchangiwa na sisi wanaume wa kiafrika, tunaponzwa na kuiga maisha ya kidhungu. Mwanaume anaoa mke halafu ananza kumdekeza, oooh honey, darling, sweetheart...na kumbebea mikoba mnapotoka na kila aina ya midekezo. Sasa wanawake huwa wana tabia ya kupitiliza. Ukianza hivyo, naye anafanya zaidi plus nyodo kibao, mnaishia kuishi maisha feki na kuhatarisha ndoa yenu!

    Angalizo kwa wanaume: Ukioa halafu ukazidisha mbwembwe za kidhungu, lazima mke akushinde.

    Huu mtizamo jamani umekaaje? maoni yako ni muhimu sana......
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Sisi ni kama hatujielewi vile.

    Baadhi yetu ni kana kwamba tunaupinga 'uzungu' kwenye mambo ya mapenzi halafu tunaukumbatia kwenye mambo mengine.
     
  3. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Sawa Baloteli..ila mimi nitadekeza tu..acha anishinde!! Kudekeza kuna raha yake bwana...wewe ukae na jitu kamundu halideki wala hainogi!!!
     
  4. mito

    mito JF-Expert Member

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    haya mkuu, kila la kheri!!!
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    in either side kwangu naona ni ulimbukeni tu
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,110
    Likes Received: 16,036
    Trophy Points: 280
    Intaneti walivumbua wazungu. Kuitumia nako ni ulimbukeni?
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    ahaa! so uliniuzia mbuzi kwenye gunia, loh! ila hapo umeenda kwenye extremes aisee
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahaaaa.... Mweleze ndugu yangu...Mwanamke kudeka muhimu..
     
  9. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Aaaaaaaaaaaaa babu weeeeeeeee mwanamke kudekezwa ndio raha sio unakua kama mwanajeshi atakukimbia aende anakodekezwa,mdekeze kiasi chake ajisikie raha,mke akikushinda ujue imekushinda MIZUNGU.
     
  10. mito

    mito JF-Expert Member

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    umesema kweli, ila umesoma angalizo? ukazidisha mbwembwe za kidhungu.......

    shida ni kwamba hapa unatetea lakini yakikufika unaanza tena kulalamika bila kujua kuwa chanzo ni wewe
     
  11. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Well said mkuu,tena hasa mwanamke akigundua hizo" honey honey" ni za ukweli andika maumivu! Maisha ya kuigiza hayana mpango, yani sometime inabidi uwe na tabia kama za waume wa kikurya wa zamani! yani kwenye kumuita jina achana na mambo ya sweet, my love n.k, we muite "aroo mama .... hebu kuja ndani mara moja"! hapo kdg mtakwenda sawa.
     
  12. mito

    mito JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kwa kuzingatia hapo kwa red, nadhani wewe tunaongea lugha moja! in fact, ulichosema kwa red ndo msingi wa hilo angalizo kwenye post
     
  13. mito

    mito JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Nimependa zaidi the reddish
     
  14. f

    filonos JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    naona hapo lugha Gongana kuna MIZUNGU na UZUNGU nivitu 2 tofauti hapo MIZUNGU niwale wa Dada walio Chezwa n UZUNGU naona nihuo wa KUIGA MAMBO....kutoka Europe nk.. NAWASILISHA........
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Dawa ya msichana ni kumvurugia hali yaani mara umdekeshe mara umtriti serious TATIZO LA KUPITIRIZA HALIFANYI NG'O COZ ANAJUA HILI JAMAA HALISOMEKI SASA WE ROGWA UTUMIE UDICTETA UONE KAMA UTAFIKA NAE MBALI HAWA WATU HUWA WANANENEPA KWA AMANI NA CARE NO WHAT KIND OF FOOD U FEED HER.
     
  16. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    deka, dekeza,dekezwa nk, kwangu mimi naona ni negative tu, iwe kwa mpenzi, mtoto nk. Kudekeza hakuwezi hata siku moja kukawa ni expression ya love.
     
  17. mito

    mito JF-Expert Member

    #17
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu hapa jamvini (simkumbuki) aliwahi ku-comment kwamba inatakiwa mwanamke asikuelewe, yaani uwe kinyonga. I think this is what you mean hapo kwa red ya kwanza

    Hiyo red kubwa hapo chini inasomeka vema
     
  18. mito

    mito JF-Expert Member

    #18
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Daah! we sasa ndo umenitoa kwenye line of thinking kabisa! unaweza kujazia nyama kidogo hapo kwa red mkuu?
     
  19. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 28, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dekeza=spoil. Sioni uzuri wa kudekeza hapo mkuu. Nielimishe pse.
     
  20. mito

    mito JF-Expert Member

    #20
    Aug 28, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    umemsoma ndenga na promiseme hapo juu?
     
Loading...