Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli wanawake wana roho mbaya na gubu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jan 14, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa natokea Mwenge kuelekea Posta kwa daladala.
    Garini nilikaa na bonge la sista duu lenye mapozi ya kumwaga, nilipo msalimia anabetua midomo kwa dharau na hakujibu salamu yengu.
    Njia nzima tukaenda kibubu bubu. Tulipofika Posta mpya kukawa na kijifoleni fulani cha mabasi.
    Nje ya gari alikuwa anapita demu mzuri na amependeza mpaka kupitiliza, yule binti nliyekuwa nimekaa naye kwenye daladala akaniongelesha , mwuone huyo dada anajishebedua tu, wala hajapendeza.
    Nikamuuliza unamfahamu/ akajibu hamfahamu.
    Nikashangaa sana.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo unapogenerolaiz watu ndio panaponiacha!Siungesema hivi kuna wanawake?!Nwyz inawezekana wivu tu na ushamba ndo unamsumbua!
     
  3. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ukikutana na mtu wa namna hiyo ujue hajaelimika, hata kama amesoma. Vipi, unashika time yako.
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Bosi wangu ni mwanamke, ana gubu ile mbaya.
    Akiamua anawachunia watu wote, hata salamu hajibu.
     
  5. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ana umri gani? Kama umri umeendaenda, labda ni matatizo ya menopause. Nayo huwa ina vituko sana - kwa wengine.
     
  6. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kijana.
    hata arobaini hajafika
     
  7. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa alimtokea mdada, mdada akaanza kumaka kwa sauti......"unikome uwafuate hao hao, mimi huwezi kuniambia maneno hayo....." Jamaa kuona sooo imezidi akapandisha sauti juu........."...ahaah bwana sasa ukijamba ndio usiambiwe? wewe umekaa kwenye kadamnasi kama hivi...halafu unajamba kwa nguvu...then ukiambiwa unakuwa mkali?" dada aliona aibu ilibidi apotee...muwe wastaarabu...mtu akikusalimia sio anakutaka hivyo mwitikie salamu yake...pia mtu akikutokea....mjibu kistaarabu kwamba haiwezekani, sio unapayukapayuka tuuuu....
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wew ebu acha makusanyo yako..ULIKUTANA NA MWANAMKE KWENYE BAS AU ULIKUTANA NA WANAWAKE WOOOOOOOOOOOOOTE DUNIAN KWENYE BUS MPKA ukageneralizew wanawake wote wana dharau>???

    ebu acha kudhalilisha wanawake daily wanawake ivi mara vle..kukutrana na mmoja ndo wooooote wamekuwa na dharau na gubu...ningekuona wee ningekuchapaaaaaaaaaaaaaaaa mpk ukome....

    vp mwenye dharau wako pale kat hajambo..?
    nb;
    generalization in anythng is hamful 4concluison.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    bos wako ana minyoo uyo mtafutie dawa.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    du safi sana nimeshapata jibu la kuwajibu wanajisikia mana wapo wengi sana hii kali kweli
     
  11. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nataka nimpenyeze huu mnyoo wangu unaoitwa mpanyapanya
     
  12. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hivi kwani mtu akikutokea ndo umjibu kashfa? Mbona mambo ya kizamani yanayofanywa na watu wasioelimika. Unamjibu mtu kistaarabu maisha yanaendelea.
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hiyo tittle na wanaume nao nivipi ushakutana na wanaume wenye mitabio hiyo hapo juu utatamani ardhi ipasuke linaume lina gubu,dharau wacha wacha kabisa hawafai
     
  14. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi mke wangu ana gumbu ile mbaya.
    Ukichelewa kupokea simu ananuna muda wa wiki mbili.
    Na kwa makusudi atawapikieni makande kwa muda wote huo
     
  15. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wnanawake ni noma, kama kuna wanaume wenye magubu ni wachache sana
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weeeeeeeeeeeee tuulize sisi dume zima limesusa mdomo kule kazi yake balaa waeza bembela mpka ukacheza ngoma za kikwenu wapi jitu halielewi

     
  17. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I just loved this!
     
Loading...