Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli serikali imetenga mil.700?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Feb 19, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    Eti ni kweli serikali imetenga mil.700 kwa ajili ya kuua kunguru?
    ni swali nauliza na wala sio taarifa rasmi.
     
  2. n

    ngony Senior Member

    #2
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hv ni kwel serikal imetenga Mil. 945 kwa ajili ya kununua kalamu za mawaziri? jaman na mi nauliza swali tu wala sio taarifa
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    asante man umeshinda.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Hvi ni kweli serikal imetenga billion 50 kwa ajili ya msoc wa jk pale magogoni?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    form four ulipata div ngapi?
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Na ukata huu sidhani kama hayo yanawezekana!
     
  7. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,161
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    inawezekana coz huku niliko naona kuna pikipiki zina matangazo ya kutokomeza kunguru duh ss if hiyo amount ni kama hiyo kwa nn wasingesema atakaekamata kunguru wawili ni elfu 5 mi naamini hata graduates wangeshiriki tena hata mwezi hautaisha hatutawaona tena hao kunguru
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    Mkuu aikaruwa wewe ndio great thinker..wengine naona wameniletea mzaha ...hii taarifa niliipata kutoka kwa watu wa ngazi za juu sema ndio hivyo nimeshindwa kuthibitisha..
    hili dili la kukamata kunguru wangellitangaza hata mimi ningeshiriki.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    SI vumilia tu,hii ndio JF bwana,eti nasikia serikali inatenga bil40 kila mwaka kwa ajili ya chai na makapeti?
     
  10. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sijaisikia hii lakini kama kuna chembe ya ukweli kwenye hili suala basi tufikiri kidogo.
    *Kukiwa na tatizo kubwa la udhibiti wa takataka na kuanzishwa majalala ovyo ovyo, tunategemea hiyo vita dhidi ya kunguru itafanikiwa wakati wanavutiwa kuzagaa kutokana na poor waste management hasa mijini? Misallocation of funds to its highest level.
    *Pia tukumbuke hao kunguru hawako kwenye 'ecological structure' bila maana yoyote kwa hiyo kuwaua kwa wingi kunaweza kutokeza imbalance kwenye food chain na athari za kimazingira.Pia vita dhidi ya kunguru inaweza kuwaathiri na ndege wengine.
    Mfano:
    1.Balaa la wadudu kama nzige na viwavi jeshi linaweza kukumba sekta ya kilimo.
    2.Mizoga inaweza kutapakaa sana kutokana na upungufu wa hawa ndege wanaokula mabaki ya viumbe wengi.

    Kabla ya kuchukua uamuzi wa kupigana na kunguru kwa gharama ya Mil. 700 basi haya ni baadhi ya mambo yangepaswa kutiliwa maanani.
     
  11. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na wajanja wa kuzila wapo humohumo, zitatumika mil 200 na zitakazobaki watu wanakula kuku.
     
Loading...