Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Ni kweli Okwi anadai Mi. 7 kwa mwezi!!!?

Discussion in 'Sports' started by Amavubi, Oct 26, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Jamani huku tunakoelea sasa kisoka siko, mchezaji anadai milioni 7 kwa mwezi, kocha anadai dola elfu 10, hivi mpira wa Tz unaelekea wapi? na hawa wazalendo watabaki kulipwa laki 8? huu urari wa malipo ni haki na sawa? Mf Kiemba ana goli 4 analipwa laki 8, Sunzu ana goli 3 analipwa milioni 5 unusu duh!! wacheni Boban acheze mchanganiii.....wacheni Nyoso atoe maboko, wacheni Ngasa anyimwe pasi.............wacheni Kaseja aruke hovyoooo........
     
  2. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    labour value.............individual bargaining power in labour market
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ngoja rage aje na sound zake make hadi saiz kashindwa kumlipa marehem rambirambi yake
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Milioni 7 ni kama dola 4500 tu, muacheni adai kwa kuwa ni mwelevu na anajua haki yake ya kupata zaidi tofauti na hao wachezaji wa kibongo wanaofikiria kupata sifa na kununuliwa bia na sio kupata hela
     
  5. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Msomali rage! kwanza zile pesa zetu za mbuyu twite amerudisha?? wana msimbazi tuwe makini na huyu msomali wetu! kwanza alifungwa jela kwa ufisadi pale FAT kabla ya kuja kusafishwa na Mahakama kwa msaada wa dhaifu.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Sunzu garasa, lakini Superstrika ana haki ya kulipwa kuliko mchezaji yoyote hapa nchini.
    Mpira wetu unawezekana bila magarasa ya nje ya nchi, Mafunzo walicheza soka safi sana kwenye Kagame wakiwa 100% pure Zanzibaris, mpaka kocha.
     
  7. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumbuka kati ya hizo 7, Sinta anachukua 2 kila mwezi. Makubaliano yoyote kuna kiasi cha Sinta ndani yake. Wasio mjua Sinta ni msanii wa Bongio Movies, shemeji yetu Okwi ndio kesha fika. Poa tu maana uchumi unabaki nyumbani lakini anayumbisha timu yetu huyu dada yetu Sinta kwa remote.
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Aah wapi washamwagana kitambo mpk wakafikia kiasi cha kudhalilishana hadharani
     
  9. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe kuwa Sunzu ni garasa na hastahili kulipwa zaidi ya wachezaji wote pale Msimbazi,Okwi angepaswa kuwa the highest paid lkn alipwe 7M? sina uhakika!
     
  10. bologna

    bologna JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 878
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 80
    Endeleeni tu wadau, muda huu Kurwa. Mzunguko wa pili ukifika Doto nae ataanza kuvurunda katika mechi. Tutaanza kujua mengine tena. Oooh TWITE hajapewa mshahara miezi mitatu, mara Niyonzima ajapewa posho.Yetu macho tu na masikio. Forza Azam.
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ukiendelea kuwaombea njaa Kurwa na Doto ni sawa na kuendelea kutengeneza mianya ya mizengwe.
    Utashangaa vikosi vibovu, migogoro kila uchao na bado watu wanabeba ndoo.
    Ni bora wakajirekebisha ili kuwe na fair ground za mpira...
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kama tukiiga lifestyle ya ulaya, mpira unatakiwa uwe biashara inayolipa zaidi kuliko chochote kwa wachezaji.
    Ikiwa Charles Kimey wa CRDB anapokea around 25m Tsh. basi Okwi, ambaye ndo mchezaji bora kwa sasa hapa Bongo anatakiwa apokee double or triple the amount.
    Tunayo nafasi ya kufanya hivyo, kama tuta-comercialize soka kabisa.
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    waache hivo hivo kesho tukiwapiga utasikia hawana mshahara..

    mkuu Amavubi umeitolea bin zubeiry nini maana ndio zake huyoo...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    what!!!!!!! It can't be.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wachezaji TZ hawana elimu - Mwina Kaduguda
     
  16. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Habari ya jiji: Okwi ashaahidiwa milioni tisa na wanalambalamba. Hata hamis kiiza yuko njia moja kielekea huko. Habari ndo hiyo!
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    natafakari sana wale Simba B, wana uwezo wa hali ya juu sana, yule Mesi wao hajatupiwa namba kabisa lakini ana kasi ya ajabu hana nguvu tu
     
  18. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hamis Kiiza na Berko wameshaangulka Azam Tayari, wanasubiri tu Januari waende zao, sitstajabia Okwi naye, lakini heri aende Azam.............
     
Loading...