Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli Ofisi za Nishati Senegal Zimechomwa moto kisa mgao wa Umeme?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ikumbilo, Jun 28, 2011.

  1. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [h=6]Wakati watanzania tunaendelea na uvumilivu kuhusiana na mgao wa umeme. Eti ni kweli wenzenu Senegal wametia kiberiti ofisi ya nishati kisa ni "MGAO WA UMEME"[/h]
     
Loading...