Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli maprofessor hawajui mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by semmy samson, Dec 28, 2010.

  1. semmy samson

    semmy samson Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    OYAAAA WAUNGWANA SHWARIII.

    EBWANAE HII MI NIMESIKIA TU ILA SINA UHAKIKA ''ETI NI KWELI KWAMBA WASOMI WENGI HASA WALIOKWENDA MPAKA NGAZI YA UPROFESSOR NI WABOVU KWENYE MAMBO FLANI ?" NDIO MAANA HATA WAKE ZAO WANAPENDA KUTOKA NJE, NYIE MNASEMAJE WAUNGWANA??
    ETI UKIPIGA BUKU KWA SANA AKILI INACHOKA NA KAMA AKILI IKICHOKA NA MWILI UNAKUWA DHAIFU HASA KATIKA MAMBO YA MAPENZI JAMANI HII NI KWELI? MSAADA....


    tHE mAn FrOm No WhErE.............
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Naona mkuu unapenda sana kuandika neno the "man from nowhere" kila unapomaliza post zako,nikusaidie tu unaweza kuiweka kama signature yako kwa kwenda kwenye private messages hapo juu,kisha tafuta sehemu imeandikwa edit signature ,ukiingia hapo unaweza kuandika neno hilo na litatokea katika kila post unayotuma bila kulirudia kila unapotuma post.
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh jaman una roho nzuri!!!!!!!
    asante kwa niaba.
     
  4. p

    pierre JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yawezekana maana mambo hayo yanaendana na nguvu za mwili,ndio maaana utakuta shamba boy ni wazuri sana kwa kuwa kazi zao zinawafanya miili yao iwe fit.
    sababu nyingine huenda ikawa ni kukosa mazoezi kwa maana muda mwingi yuko kwenye buku huwezi mlinganisaha na mtu wa kazi za nguvu.Kusoma kunadhoofisha mwili,ndio maana wengi wana miili midogo midogo.
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    we bwana weeeee ushaambia 6 kwa 6 haina prof wala tutorial assistattttt ni wewe tu wajua nini na haujui nini
    ule mchezo hauna status kwa maskin na tajir kipanga na kilaza ...kila mtu anajua kivyake na kwa mtu wake....inawezekana ukawa unajua kwangu na ukenda kwa mwajuma akakuona cha mdori..
    maprof wengi ni vilaza kwenye kitanda lakin haimaanish ukiwa prof basi wewe ni buzozo panapo bed..watu weng ata wasio maproff ni wazembe /hawajui/hawadumu panapo mahusiano na bed kwa ujumla ..WEWE UMESAIT MAPROF KWA SABABU WAPO WACHACHE..lakin kiujumla i pbm ni ya wote!
     
  6. b

    bob giza JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda maprof wa bongo, nenda kacheki maprof. wa naijeria uone, wana vitambi vya kufa mtu most of them..hii si sababu..
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,058
    Likes Received: 5,241
    Trophy Points: 280
    Profesa maji Marefu anauza dawa za mapenzi, je alizijuaje kama yeye hajui mapenzi?
     
  8. semmy samson

    semmy samson Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebwana thanks sana the black cat si unajua tena mi bado kinda kwenye JF thanks mkuu
     
  9. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi uprofessor unasomewa au? Halafu hili kwa watz wengi tunaona Uprof ni kazi kubwa kuupata....Hata maprof wenyewe wanajiona sana hivyo ukileta ubrothermen kitandani pia kuna ubrothermen, huko kazi mwendo mdundo tuuu....Pia kuna maprofesor wa mapenzi jamani acheni......
     
  10. semmy samson

    semmy samson Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Of coz Uprofessor nnaosemea mimi sio ule wa akina maji marefu ni ule wa darasani yaani inasemekana ndio watu waliochimbua buku kuliko wengine maana hamna cheo kingine kikubwa cha kielimu zaid ya uprof. umenisoma mkuu
     
  11. semmy samson

    semmy samson Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya dada na wewe asante kwa niaba yangu kwa kuappreciate msaada wa paka mweusi pouwa ndo uungwana huo senkyu dada......tehe tehe tehe tehe ...
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante black cats, imekua useful kwangu pia
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Nasubiri zawadi ya mwaka mpya maana X-mas imepita naona kimya bora nijiombee sasa.Na ukinipa thamaki nitashukuru sana na itakuwa zawadi nzuri kabisa kuanzia mwaka.
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Usiandikie mate na huku wino upo wakusubiri......yavulie maji nguo .....halafu ukiisha yaoga rudi jamvini utupashe yaliyokusibu.............
     
  16. D

    Dindai Member

    #16
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wa Maprofessor huwa na mipangilio maalumu ya maisha yao ya kila siku.
    Mambo yao mengi huwa kwa appointments. Ikibidi afanye mapenzi bila appointment, inawezekana akaonekana hajui mapenzi.
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huenda ni sababu Prof Lipumba hana mke ama Mume!
     
  18. T

    Topical JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huenda ni sababu Prof. Baregu hana mke ama Mume
     
  19. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haha jamani hayo mambo ni siri yao wahusika na yanaweza kumpata yoyote. naamini kuna waliokimbia umande wengi tu nao hayo mambo yameishadorora na kama mwenza wako ana tabia ya kutoboa fensi basi hata ukiwa "kanumba", bado utakiwa unashona fensi kila siku
     
  20. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,394
    Trophy Points: 280
    Ni kwa maprofesa wa kiume tu au na wakike pia!? Lakini lililo wazi ni kuwa maprofesa wa kike huwa hawajipendi sana, yaani ile kujiremba remba kike wao huwa wanalipua tu.
     
Loading...