Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ni kweli afrika kusini bila wazungu ingekuwa kama kongo?

Discussion in 'International Forum' started by Michael Pima, Jan 30, 2012.

  1. Michael Pima

    Michael Pima Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Eti ni kweli afrika kusini bila wazungu ingekuwa kongo? Kadhalika kongo ama tanzania ingekuwa na wazungu wakazi walowezi ingekuwa afrika kusini?
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uwongo huo Give us More Facts
     
  3. Michael Pima

    Michael Pima Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni wadai wa hiyo tungo ndivyo wanavyodai. Sababu wanayoitoa ni kwamba wazungu wana akili ya kufanya vitu vikubwa vya maana kuliko waafrika na kwamba waafrika ni wataalamu wa kufanya mambo yaki jinga yasiyo na maana.
     
  4. K

    Koba JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Nina uhakika ingekuwa worse kuliko hata hiyo Congo.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Huoni tanzania?bora mjerumani angekuepo mpaka leo
     
  6. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mjerumani alijenga reli 1905, mmepata uhuru miaka hamsini baadae kuihudumia mnashindwa.
     
  7. s

    saddam Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukweli ndio huo japo iq ni sawa na ya mzungu ila determination hatuna,we dont have a sense of belonging mshukuru wazungu walifika africa
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Hapa nimepita tu.
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi mnapima uwezo wa wazungu kwa kutumia nini mimi naona wachovu sana
     
  10. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sasa unauliza jibu???...................... na subirini yule mfungwa mtarajiwa mnayemuita mstaafu atakapoingia ikulu................. ndo utajua kuwa hata mtemi mangungo wa msovero alikuwa na uzalendo wa kupigiwa mfano!!.......................

    kwa kweli the way African leaders behave................... inashawishi kusema kuwa this continent is too young to be uncolonized................... just imagine how "manufacturers of teachers" become the tycoons of the land baada ya kuupata urahisi walionao!!!!.................... watu ambao kabla ya urahisi wao hawakuwahi hata kuendesha genge la kuuza mchicha at a profit!!.................. and still you claim to have the anti-corruption bureau in tz???................... wanchekesha sana!! (sosi; FF)..........................
     
  11. a

    abunura Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaliza jibu
     
  12. Michael Pima

    Michael Pima Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Binafsi nawapima kupitia mipango na mikakati yao ambayo mara zote huwaletea ustawi wa kimaisha tofauti na nchi za Afrika hasa zenye uhaba wa wazungu kama wakazi. Saddam nadhani kajibu sawia kuhusu masuala ya iq n.k ni watu kama sie lakini nadhani makuzi na mazingira yanayomzunguka mtu kwa kiasi kikubwa yanachangia kumfanya mtu huyo awe nani katika maisha, aishi vipi, aogope nini, aheshimu nini, na afanye mikakati ipi kwa miaka kadhaa ijayo.
     
Loading...