Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ngeleja kupokewa kifalme!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mageuzi1992, May 10, 2012.

  1. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo katika gazeti la majira nimesoma habari inayohusu mh ngeleja kupokewa kifalme huko kwao sengerema!!. Mwandishi wa gazeti ameandika kwamba uongozi wa ccm sengerema umemuandalia maandamano na mapokezi makubwa mh ngeleja...mapokezi hayo yameitwa ya kifalme!!1. Lengo eti kuthamini mchango wake!!. Habari imeenda mbali kwa kusema kuwa mjumbe wa ccm amesema eti kuondolewa kwa ngeleja ni chuki binafsi!!! Sasa mimi nabaki najiuliza hivi kumbe ccm wamekuwa na mchezo wa kuleana eh! Ndioa maana pamoja na kashfa zote hawa wajumbe wa ccm sengerema wanataka kumtukuza ngeleja kama mfalme!!! Aibu hii tena aibu sana mimi nazani hawa wajumbe wamepotoka kabisa!
     
  2. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rejao na Ritz watakuwepo kwenye hayo mapokezi?
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    watanzania wengine hawajielewi,kuna mambo ya kusifia na mambo ya kulaani,sijaona ushujaa wa Ngeleja
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,623
    Likes Received: 9,207
    Trophy Points: 280
    Ndio maana kila siku nasema kuwa mwanachama wa hii CCM ni aibu binafsi. Madhara yaliyosababishwa na Ngereja akiwa waziri yanamgusa mtu mmoja mmoja na taifa kwa jumla na hilo halihitaji elimu hata ya ngumbaru kulielewa.
    Sasa hawa Wana CCM wa Sengerema hawana hata hiyo elimu ya ngumbaru?
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Mama wee! Kweli yule jamaa aliyesema ilikuwa graduation ya institute of corruption alipatia kabisa. Sasa kibushuti anakwenda kupokolewa na CCM wenzake baada ya ku-graduate na kutoka na Phd ya uzembe, uvivu na ufisadi.
     
Loading...