Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ndo kuku . . .TAHADHALI: Usifungue kama wewe ni rahisi kupata KICHEFUCHEFU

Discussion in 'Jamii Photos' started by CPU, Feb 11, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya ndio baadhi ya mambo ktk mgahawa mmoja wapo wa kigeni jijini Dar



    11.jpg
    22.jpg
    33.jpg
    55.jpg
    44.jpg
    66.jpg
    77.jpg
    88.jpg

    Tuwe makini na kwenda migahawa ya kigeni
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Nyama ni nyama mkuu usidharau nyama ili mradi nyama na ukila hutapiki.
     
  3. M

    Mkare JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima itakuwa tamu... Ila hiyo mbona hata hapa Tzee kuna makabila mengi tu yanakula hiyo kitu?
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    uzuri ni kwamba hii panya moja inacontain all type of vitamins....rather that eating 2kg of ng'ombe au mbuzi...ni kujaza tumbo with less nutrients!!!
     
  5. CPU

    CPU JF Gold Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeshawahi kuionja?
     
  6. CPU

    CPU JF Gold Member

    #6
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzee kuna watu wa makabila yanakula mbwa lakin wamekulia mjini ambapo ataona kinyaa kula nyama hizo
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hiii nyama i tamu saana hamjui tuu!
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sawa mkuu lakin najua akina dada ndo wanaongoza kwa kusikia kichefuchefu hata kama kabila zao zina historia ya kula nyama hizo
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    aaah tafadhari mkuu............its biological point of view
     
  10. M

    Mkare JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha... Ila hiyo sio kinyaa sana bana, kuna vitu vya kinyaa balaa na bado watu wana naniliu.... ooops! Ngoja nihame jukwaa kwanza, utanikuta kuleeee
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh ukikutwa kangarangiza unaweza dhania ni kuku ila no way siliii
     
  12. 2my

    2my JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh hii kitu ht kwa mtutu siwezi .....
     
  13. Joloe

    Joloe Member

    #13
    Feb 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    :sad::sad::sad:
    tamu hiyo. ni balaa inazidi utamu wa ile kitu inasababishia sisi gono na ngoma:thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mchina hiyo...
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hawa wanaitwa simbilisi au samaki nchanga watamu sana
     
  16. m

    muzachai Member

    #16
    Feb 11, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    haswa hao ni simbilisi aka pimbi wanafanana sana na panya halafu huwa na mafuta sana. wakazi wa iringa msosi huo wanaujua vizuri sana . ukimuona pimbi utafikiri panya.
     
  17. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! Jamani naomba masuala ya misosi tusiyajadili sana. Naona wengi wanazungumzia habari ya kinyaa n.k lakini ukikutana na mpishi mzuri wala hutajua kuwa huyo ni panya, paka au mbwa.

    Kikipikwa vizuri kila kitu na halali kuliwa.
     
  18. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pale tutakapoishiwa na vitoweo, ndipo tutakapoamua kujaribu hivi vingine.
    Wenzetu walishaishiwa tangu zamani sana, ndiyo maana walijaribu hivi vingine.
    Good enough, waligundua kuwa ni vitamu kuliko kuku.
    Anyway, nimesikia kuwa nyoka ni mtamu kuliko samaki!!!
     
  19. CPU

    CPU JF Gold Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya si mnajifanya wajanja, ngojeni niwaleteeni picha za nyama namba 2
     
  20. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ni kweli mkuu, hao wanaitwa samaki nchanga, tehetehetehetehe.
     
Loading...