Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ndio MIKATABA mibovu inapoanzia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibanga Ampiga Mkoloni, Dec 4, 2011.

  1. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    2.jpg 3.jpg 4.jpg 5.jpg 6.jpg 7.jpg [​IMG] 7.jpg 8.jpg [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     

    Attached Files:

    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      57.5 KB
      Views:
      10
  2. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wabongo wengi huwa hatujui kujipendeza kama hawa jamaa wenye asili ya bara la Asia na nadhani ndio maana tunakufa na umaskini wetu.Ila dogo awe makini maana anaweza kujikuta anawasiliana na CIA au Al Quaeda
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nawachukia sana wahindi na jamii yao,sijui kwa nini lakini ndio hivyo.
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhani hata sisi weusi tuna matatizo sana na ndo maana tunarubuniwa kirahisi na kuweka uzalendo pembeni.BTW nilikuwa nimesoma msg chache kwani nyingi hazikufunguka kumbe jamaa ni wa Iran.Kwa mtindo huu hii nchi yote itauzwa kwa style ya chifu Mangungo wa Msovero
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wenzetu wengi(hata wakenya) wanatumia ujanja,ufisadi au ubabe kunufaisha nchi zao lakini sisi tunatumia mambo haya kuhujumu nchi yetu.
     
  6. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtoto wa nyoka ni nyoka tu, kikwete ana invest kwa kupitia watoto wake. Ngoja tushike nchi yetu ndio watatueleza vizuri utajiri wao waliupataje. Wanatumia rasilimali zetu kujitajirisha wao.
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Nimeikuta kwenye facebook ya salma nimeshangaa!!
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa madogo na baba yao Fisadi siku tutakapo chukuwa nchi yetu lazima tuwaburuze kwenye Sheria na wakanyee debe. Inasikitisha jinsi gani wanayotumiwa kutuibia rasilimali zetu
     
  9. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    uko sahihi kabisa mkuu na sijui watz tumepatwa na nini mpaka kufikia hatua hii.Tumefikia mahali tunawapa dhamana ya kutuongoza hata watu wenye utata wa uraia tena kwenye masuala nyeti ya nchi hii.
     
Loading...