Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti nchi Masikini!! Ni wangapi wapo Istanbul?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkasika, May 11, 2011.

  1. Mkasika

    Mkasika JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    [​IMG]
    Waziri wa Ardhi na Maendeleo ya Makazi Dkt. Anna Tibaijuka akiwa na Waziri wa Ofisi ya Rais Zanzibar, Dkt. Mwinyihaji Makame (katikati) na Mbunge wa Kigamboni, Dar es Salaam, Dkt. Faustine Ndugule wakiwa ndani ya ukumbi wa mkutano wakati walipohudhuria mkutano wa umoja wa Mataifa kuhusu Maendeleo ya nchi masikini Duniani, unaoendelea jijini Istanbul, Uturuki. Mkutano huo ulianza jana Mei 9 na unatarajiwa kumalizika Mei 13 mwaka huu. (Picha na Ofisi ya Makamu wa Rais).
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chukua Chako Mapema,ndiyo philosophy ya nchi yetu,tangu enzi ya Mzee Ruksa mpaka sasa!
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Huyo ustaadhi hapo kati ni vipi tena au kala kungu??
     
  4. F

    Francis Jr Senior Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tangu enzi ya Julius K Nyerere.:happy:
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hivi heading na maelezo mbona naona tofauti..??au labda nina matatizo!!
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hivi inakuwaje waziri wa serkali ya muungano akae pembeni mwa waziri wa zanzibar? au kwa vile mkutano uko uturuki inchi ya kiislam kama zanzibar?
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Seminars na mikutano kila kukicha na bado tupo pale pale.
    Wanaenda kupunga upepo naona. Si ajabu wakirudi ya huko yote washayasahau.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180

    Wanafuata mshiko tu na kutalii.hamna jipya.
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    waliweza kuwahi semina elekezi?

    kwa kweli ukiwa mwanasiasa bongo wala huhitaji mshahara kabisa. posho za semina na mikutano pekee unajenga na mapocho[pocho yote unapata. kumbuka vigari kama tu VX ni bure kabisaa, jamani, ngoja na mimi nianze kuweka mikakati ya kuwa mwanasiasa! nimechoka kufanyishwa mikazi na wanasiasa huku mshahara wangu wao wakiupata kwa sitting moja tu.
     
  10. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uongozi bora ni ndoto ... bora uongozi ndo dhana yenu
     
  11. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    zanzibar sio nchi ya kiislamu kamwe
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Teh teh teh :biggrin1: :dance: :biggrin1:
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thubutu!!!!
     
  14. a

    andry surlbaran Senior Member

    #14
    May 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0




    HA HA HA HA HA U've made my friday nimecheka mmh
     
  15. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #15
    May 13, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hapo chacha nchi hii haya bana.
     
  16. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duuh sheikh hivi haya maneno huwa mmelala nayo ni kuyachomoa tu na kurusha? yaani nimecheka mbavu sina. Kweli JF in raha hata km ulikuwa na jhasira utacheka tu.

    Mie sisemi.
     
  17. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #17
    May 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hata mimi sijamuelewa jamaa amekusudia nini maana picha na maelezo havikubaliani kabisa
     
  18. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #18
    May 15, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndivyo alivyo kama saidi makonyeza.
     
  19. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #19
    May 15, 2011
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sahihi kabisa! Picha na maelezo tofauti kabisa.
     
  20. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wewe ulitaka akae wapi?
     
Loading...