Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Mzee Makamba na Lowasa ni wavivu wa kufikiri!? - Mukama, Nape

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, May 18, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,351
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Baada ya Mzee Makamba - Katibu Mkuu mstaafu wa CCM kumshambulia Mukama - Katibu Mkuu wa sasa wa CCM kuwa ameshindwa kujenga mshikamano ndani ya CCM na pia Mjumbe wa NEC wa CCM Mhe Lowasa kusema hadharani huko Mto wa Mbu kuwa tatizo la CCM ni uongozi, Nape na Mukama wameibuka na kusema kuwa Makamba na Lowasa ni wavivu kufikiri!

    Tafakari!
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Raha kweli wakubwa wanapotukanana....badala ya kuziba maskio utajukuta unaziba uso
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaaani huyu hajui anaongea nini ?yaani lowassa mvivu wa kufikiri??
     
Loading...