Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti mume gani? Ulikuwa wapi siku zote?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fundiaminy, Jun 25, 2009.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli huyu mwana mama amenishangaza leo.

    Nni jirani na amezaa watoto watatu na mume huyo mmoja, cha kushangaza leo ametoa matusi mazito kwa mumewe akisema ni mume gani ambaye hata uume wake haumtoshelezi huyo mama, yaani hamgusi anavyotaka.

    Sijui alikuwa wapi miaka yote mpaka wamezaa ndio anagundua mume hawezi kazi, ama ni porojo zake tu?

    Mimi sielewi.
     
  2. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Usikute hata watoto kabambikiwa, mwambieni afanye DNA test haraka sana, ingawa inaweza kuongeza matatizo tu badala ya kusolve, ukweli utajulikana.
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu,
    Nia ya kufanya DNA test inaweza kuwepo, shida ni mshiko wa kuifanya.
     
  4. Shishye

    Shishye JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    DNA haiwezi kuwa na maana yoyote in this case maana hainenepeshi wala kurefusha msuli! Mshauri mjamaa atafute dawa za kusaidia hilo (kwa wamasai au waganga wengine) na awe na adabu kwa mkewe for now hadi baada ya tiba. Labda aliyekuwa anamsaidia amesafiri? lo!
     
  5. Mtabiri

    Mtabiri Senior Member

    #5
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Samahani anaejua bei ya DNA test naomba utujuze tafadhali.
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...no way! mke akishakutukana hivyo hakuna suluhisho, ni talaka tu kila mtu achukue hamsini zake!
     
  7. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huyu mama hana adabu kabisa...nini kimemsibu kumtukana mumewe hadharani..kuna mtu kamega nje?Atakuwa uswazi tu huyu...ndio mitabia ya ajabu iko hivyo...ndoa mzigo.
     
  8. Jeni

    Jeni Senior Member

    #8
    Jun 25, 2009
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakini huyu mama hakuwa sahihi na wanawake wa sampuli hii ukute kuna kibwana nje kinamzuzua. Na pakifikia hapo kwakweli hakuna suluhisho ikiwa mpita njia kasikia inakuwaje kwa wale watoto ndani ya nyumba kama wapo.
     
  9. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hajatukanwa ameambiwa ukweli
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Jun 25, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Haitakuwa sahihi kuanza kumlaumu mama bila kujua chanzo ni nini! Ingawaje hata huyo mama amekosea kumkanya mumewe hadharani hivyo! Mbona wengi tu huwa yanatutokaga mengi tu ya kila aina hasa ukiudhiwa ingawa huwa tunayatoa kimoyomoyo ama!

    Kafanywaje kwani?
     
  11. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa taarifa zisizo rasmi ni zaidi ya hela za Kitanzania Elfu mia moja.
     
  12. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Duh!hiyo bei ni kwa test ya mtoto mmoja nadhani.mmmh!halaf itoke usivyotarajia na pengine ushajigamba mtaani una watoto watatu!!
     
  13. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uwe mwangalifu na kauli zako.

    Nani kakueleza huko Uzunguni hayapo hayo?

    Tumezaliwa na kukulia Uzunguni, lakini when it comes 2 issues za kijamii tunawaheshimu sana wale wa uswazi.

    Acha hiyo tabia.
     
  14. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #14
    Jun 25, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wayne
    Bravo
    umesema kweli but tukumbuke pia kuwa when it comes to reactions kutokana na hasira hakuna cha mzungu wala mswahili. Ni personal traits za mtu ndizo zinazomfanya areact anavyoreact......

    Kuna wale ambao wamejaliwa vifua wanaowezakuona jambo na kusubiri hadi wageni waondoke au watoto walale ndio akuulize but wapo pia wale ambao mh umelikoroga hapa anakunywesha hapo hapo bila kujali unalinywa kwa stahili gani na mbele ya nani!!
     
  15. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inawezekana elasticity ya mama imeisha naye kaamua kumnyooshea kidole mwenzake bila kuanza kutoa boriti jichoni kwake!
     
  16. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Toba.......
     
  17. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 685
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu acha kupotosha watu..hizo dawa unajua madhara yake?
     
  18. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Sasa huyu mama alikuwa wapi siku zote hizo mpaka watoto kadhaa sasa ndiyo anajishaua kwamba muhogo si muhogo ni kiazi mbatata?

    Ina maana siku zote alivyokuwa anaubugia alikuwa haoni? Au ndiyo chukurubu imepanua njia kama alivyosema mkuu balozi?
     
  19. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyo mama ameongea vibaya kwa kweli. maneno ya namna hii ndiyo yanawafanya baadhi ya wanaume kujinyonga au kunywa sumu. Kamdhalilisha sana, hasa kudharau uwanaume wake. Ni kitendo kibaya. Hata kama jamaa akujaliwa sana ilibidi amheshimu kwani Bwana wa upendo ndiye aliyempatia.
     
  20. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Nadhani huyo mama aliamua kumtukana mumewe ni kwa sababu ya hasira tu, ujue kama mtu hujui kucontrol hasira kazi kweli. Labda mume alimuudhi hivyo akaamua kumtamkia hivyo.
     
Loading...