Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti "Mtandao unaoongoza Tanzania"!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanakili90, Sep 2, 2011.

  1. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Salaam,
    Natumaini wana jamii ni wazima wa afya,kwangu mimi ni mzima na buheri wa afya.
    Eti huo usemi hapo juu ni wakweli?
    Kama nikweli inamana wanawateja wengi kuliko kampuni za simu zote hapa nchini.
    Lakini jambo lililonisukuma niandike posti hii ni kuwa,kama wanaongoza basi wangeongoza na kulipa Kodi,na Wangekuwa wanaongoza kwenye kuchangia pato la taifa kuliko air tel.
    Sasa tujiulize ni mtandao unao ongoza kwa kipi nchini Tanzania??
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,914
    Trophy Points: 280
    TIGO bana
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmh!
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kweli lakini.
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kiukweli Vodacom ndo mtandao wenye wateja wengi sana wakifuatiwa na Airtel kisha Tigo, kisha Zantel then TTCL then Sasatel na wa mwisho ni BOL.
    Kwa kulipa kodi siwezi kulisemea kwakuwa yawezekana kabisa kwa namna wanavyoendesha biashara zao sheria ikawafanya walipe kodi kiduchu. Lakini pia tuna sheria za kipuuzi sana zinazotoa mwanya kwa majizi kukwepa kodi.
    All in all Vodacom ina lead kwa customer base
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,623
    Likes Received: 2,806
    Trophy Points: 280
    Vodacom.....mafisadi!
     
  7. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ukweli ni upi?
    Wachumi wapo wapi?
    Wana TRA humu wapo wapi?
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mtandao unaoongoza kwa wateja hali kadhalika mtandao unaoongoza kwa kukwepa kodi
    Nchi ya kitu kidogoooo,TRA wamewekwa sawa maisha yanaendelea nadhani iyo slogan itabidi waiondoe
     
  9. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    We wawapi?
    Ni vizur usome uende kuliko kuichafua mada.
    Watu wanataka hoja na si viroja kama vyako.
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    "Vodacom mtandao unaoongoza Tanzania kwa kukwepa kodi" Kazi ni kwako!
     
  11. yangoma

    yangoma Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayanihusu
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    TRA wanajua kutubana sisi wafanya biashara ndogo ndogo tu,makampuni makubwa hawayagusi.
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tanzania zaidi ya uijuavyoo!!!!!
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,339
    Trophy Points: 280
    ulitegemae ROSTAM kulipa kodi?wakati yeye kaja toka iran kuja kuchuma kwa wana bongolala
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sijajua wanaongoza kwa lipi? kama unatumia modern ya voda huku manyara imekula kwako, kwani haipiti nusu saa network inakata, mara siku mbili nzima hamna network.

    Ila kwa matumizi ya simu za mkononi hilo silipingi, napinga kwenye mambo ya internet wako nyuma vibaya, wanapigwa bao mpaka na tigo. na hapa navyoandika hivi vimaandishi vichache, imekata mara mbili.
     
  16. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,512
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ndiyo inaongoza kwa kuwaibia wataje!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu hapa bongo kila mtu anamaslahi na kitu anachofanya ndio maana kwenye list ya vinara walipa kodi kampuni za madini ambazo ni kubwa haipo hata moja sasa basi kulingana hali ilivyo hawa jamaa wa vodafone wao wanalipa kodi sauzi na hapa wanatusaidia kutoa huduma ya simu sawa mkuu..
     
Loading...