Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti mla poda, na mtoto wa watu ipi kwatu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wambandwa, May 28, 2011.

  1. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Sasa kuna hii ishu ya kuwa na mtoto wa kiume halafu akawa ma poda, a.k.a Mteja, si unajua mbilinge za kulea kijana homu?

    ......haya...
    ..au ukazaa dume lako mwenyewe ukaanza kujibosti kwamba umepata dume, ...siku mbili tatu unaanza kusikia watu wanakula mzigo. We ulizaa dume lakini mwenzako kumbe alitaka kuwa demu, anaanza kuleta zile za kuleta shebendu na mambo mengine dizaini hizo, mara kakuletea dume mwenzake anamuita boifrendi. Hapa ipi ina afadhali mwanangu mwenyewe? Bora kuwa na mtoto bwabwa au mteja?

    (NIME NUKUU GAZETI LA MWANANCHI MAKALA YA ZEE LA NYETI)
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    May 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Naua wote hakuna cha mla poda wala sijui nini!!!pambav kabisa
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Malezi!
    Failure kwa mzazi!
     
  4. blackdog

    blackdog Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kosa ni kosa tu,kwani wote ni mzigo kwa jamii na nikinyume na maadili ya kitanzania.(TUSILEE UJINGA KWA KUSEMA BORA YUPI?)
     
  5. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi wewe!
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh malezi kazi jamani,rahisi sana kama hayajakukuta kuongea hovyo ila yakishakukuta .....
     
  7. G

    Good boy Member

    #7
    May 30, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kudadadeki hii yA LEo kALI MwAnAnGu...! Mh bORa mLAmba MapOUDAa, ila bWABwa kAZi kWEliKWELI NomA tUPu kITaANi
     
  8. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wote maumivu kwa mzazi na mzigo kwa jamii.
    Sijui tunafanyaje, inahitaji mkono wa Mungu kumfikisha mtoto mahali salama
     
  9. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hao wote wanastahili kutandikwa kiboko cha mpera au muanzi mpaka washike adabu, hakuna mwenye afadhali hapo.
     
  10. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bora ungeshauri wamwone mshauri nasaha, viboko havijawahi kurekebisha jamii iliyoporomoka.
     
Loading...