Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti mi mchoyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sangarara, Aug 29, 2012.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huyu mmama ni jirani yangu wa muda mrefu sana,zaidi ya miaka mitano sasa, kwa kipindi chote hicho uhusiano wangu na yeye zaidi ya ujirani umekuwa ni salamu tu. Mwanzoni mwa mwezi huu nyumbani kwa jirani yetu mwingine imefunguliwa glocery hivo imekuwa kawaida yangu kwenda pale ama kupiga fundo la mwisho kabla sijaingia home, au kuuweka kabisa na kutandika castle rites zangu za baridi.

    Glocery hii ndio imesababisha mimi na huyu mama kuwa karibu zaidi, sababu mara nyingi tunakutano hapo, karibia kila siku nikienda lazima nimkute anakula bata au yeye atanikuta, na kama kawaida tumekuwa tunasalimiana tu na mpaka sasa haijatokea tukakaa japo meza moja, sasa recently kaanza kunitupia shutma kwamba mimi mchoyo mimi mchoyo, nikafiriki anataka bia, juzi nimemkuta nikamsalimia alipomaliza kuitikia akaniambia lakini nipunguze uchoyo, nikamtupia bia mbili, jana nikamkuta tena akarudia hiyo kauli nikamuambia mi sio mchoyo sema serikali ya jakaya imeharibu uchumi akanambia namsingizia, nikajitoa muhanga nikamuambia basi ye anywe tu bill ntalipa mimi, jana tena nimekutana nae karudia kauli ile ile, as if sijamuonyesha uungwana na utoaji wangu hata mara moja.

    Kuna mshikaji niliyekuwa naye nilimueleza hii kitu katika kujustify kumlipia bill yule mama, akacheka na kuniambia kweli nimebadirika. ndo nikafunguka, hivi inawezakana kweli huyu mama akawa anamaanisha namnyima mambo yenu yaleeee.

    Kilichojiri
    Jana huyu Mama kanipigia simu, alipopata number yangu sijui ananiomba faragha ya maongezi weekend nje kabisa ya wilaya ya kinondoni, na kwamba amenipigia mapema ili niweze kujiandaa na hiyo ratiba bila kukosa. Yaani alikuwa ananieleza as if she is mke wangu bila kuuma uma maneno. Nikamkubalia, najipanga jinsi ya kupangua na hii.
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    wee nae ulishatoa bia nne zinatosha...sasa ni wakati wa huyo mama kuzilipia kwa kukupa wewe utamu
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sioni sababu ya kuwa unamnunulia nunulia huyo mama bia! eti kisa anakwambia mchoyo :loco:
     
  4. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mfuate umuulize ukituuliza sisi unakosea ndugu..pengine unapika mboga nzuri nyumban,haumkaribishi je..
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unatafuta kuhalalishiwa ujinga huna jingine.
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kesto niniii.., okay en'wei ukiamka asubuh mtafute umulize,kabla hamjanywa wote. Hakika hutakosa jibu.
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Sasa ndugu yangu wewe huyo mama mtu mzima unahangaika naye wa nini? Alishasema wewe mchoyo na umejitahidi kumuonyesha kuwa si mchoyo kwa kumnunulia bia na kulipia bili zake, na still bado haridhiki na jitihada zako, huna shughuli nyingine za kufanya? Jiangalie mdogo wangu asije kuwa ni kweli ana maanisha mambo mengine na kujikuta unajitupia kwa huyo mama na kuharibu mahusiano uliyonayo na mtu umependaye kwa sasa. Wamama wa namna hii wakishakunasa wanakuwaga ving'ang'anizi sana ...
    Kama upo single na huna mahusiano na wadada wa umri wako, nakuruhusu, go ahead at your own risk!
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,810
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mnunulie tena!
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    tayari sangara kikaangoni tayari kwa kukamuliwa ndimu na chumvi tumtafune.

    Yaani kakupara magamba kirahisi hivi Sangarara??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Samaki kajiingiza kwenye ndoano mwenyewe
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    hahaha! Nimecheka hadi raha... eti mambo yenu yale.. Wewe Sangarara wewe sio yako? au mwenzetu upo ki kanisa zaidi? BTW ndio nini kumbania mama wa watu? hebu acha uchoyo bana! lol

    Samahani mimi naomba tu nitume salamu kwa HorsePower, Swts, WiseLady, mzabzab na Chauro nawasalimu with Love...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,747
    Likes Received: 684
    Trophy Points: 280
    Acha uchoyo
     
  13. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    asante kwa salamu zako nawe natumaini ni mzima
     
  14. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Chauro, mi nimeshare hii hapa baada ya mtu kuniuma sikio kwamba likely huyo mama anaelekea wapi, lakini kwa swala la kutaka kuhalalishiwa sio kweli,
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sio kikanisa tu, niko married hivyo nilikuwa na refer kwa wale visiting professors? kimsingi kama ni kweli analalamikia hilo atachemsha.
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    In fact siendi tena glocery sababu kuna hatari hata habari za ofa zikafika home.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ndugu,

    ishi vile uwezavyo na si watu watakavyo......

    Huyo mama yeye sio mchoyo? Keshakununulia beer?

    Mzaha mzaha utaishia kitandani kwa mmama...

    Shauriyako........
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    BADILI TABIA umetisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo mama anataka nini zaidi? Mkuu sikia kengele tulia na wako maana sijaelewa hata huyo mama mazingira anayoishi kifamilia yako vipo ameolewa au ndio ile mijimama ya mjini?
     
  20. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #20
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ashadii, senki yu swit,hakika we si mchoyo "wa salamu", lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...