Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti: "Mgomo wa madaktari - KINARA HOI" Gazeti la CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kasinge, Jun 28, 2012.

  1. k

    kasinge JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kujipendekeza kubaya jamani. Leo nadhani mmeona kichwa cha habari gazeti la UHURU.
    Nimejiuliza hivi, ili Gazeti lina mhariri mkuu? Kasoma wapi? Nani kawambia Ulimboka ni kinara wa mgomo? Ulimboka ni kiongozi wa Doctors' Assassination, anapresent wanachokubaliana madactari katika vikao rasmi. Binafsi nasikitika kuona watu wakipoteza maishasababu ya mgomo huu, lakini alichofanyiwa Dr. Uli, ni unyama unaolitia doa la damu bendera ya kijani ya CCM, ambao sikutegemea Gazeti na hasa la Chama tawala kuusherehekea. Nina wasiwasi na muandishi wa habari ile na hasa Mhariri Mkuu. JIPENDEKEZENI, najua ndo mnapopata kula, lakini mkumbuke na ka taaluma kidogo mlikosomea. Najua wengine hamkusomea mmepewa vyeo tu, lakini semina mmeenda. Jirekebisheni gazeti la UHURU.
     
  2. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu usipoteze muda wako kujadili mambo yanayoandikwa na gazeti la Nape... Isitoshe ilo gazeti halina muda mrefu litakufa kama ilivyokuwa kwa gazeti la Mzarendo..
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii inanifanya kuamini Ccm wamemfanyia unyama huo.
     
  4. v

    vunjajungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ulimboka ni kiongozi wa doctor's assassination?ni lugha au umedhamiria mkuu?
     
  5. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi gazeti la Uhuru bado lipo? Kama lipo basi linasomwa na watu wenye IQ ndogo kama wasuasi wa Chama Cha Magamba(ccm)
     
  6. Tetty

    Tetty JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 13,455
    Likes Received: 2,643
    Trophy Points: 280
    Kwani limenunuliwa?Gazeti ambalo limetoka leo hasa ni la Mtanzania lilikuwa halipatikani kwa urahisi.Ni kichaa peke yake atafurahia hilo
     
  7. A

    ADK JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndio mujue watafanya kile tu watakachoagizwa liwalo na liwe
     
  8. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,319
    Trophy Points: 280
    Mhariri nape, unategemea nini sasa.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    'Liwalo na Liwe"
     
  10. Fekifeki

    Fekifeki JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Wadhaifu walihusika kwa 100%! Dr. alivyo na umuhimu kwetu, uhuru hawakutakiwa kuandika upuuzi kama huu! mwisho wa haya yote ni 2015.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    Gazeti la UHURU ni gazeti la mazezeta wanaotumwa kuandika bila kufikiria huku wakiwaneemesha wakubwa zao
     
  12. WISTON MWINUKA

    WISTON MWINUKA Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi ni Doctor's Assasination au Doctor's association?
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Gazeti linawakilisha,uhuru wa kujiamulia mambo watakavyo bila kukosolewa !
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Si wanajua kuwa bosi wao ndo kafanya hivyo!
     
  15. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mi ni JOSEPHAT JOSEPH napita tu!!!!!!!!!!!!!
     
  16. a

    andrews JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    please usijadili uhuru na mzalendo hawa waharii ni kama mbwa koko wanakula hata vinyesi vyao wenyewe:israel:
     
  17. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    shame on them,dhaifu ni dhaifu hawachagui hata jambo la kushangilia,nimeamini ili uwe mshabiki wa ccm unatakiwa uwe fyatu,nyekundu kwao ni nyeupe na nyeupe ni nyekundu ndio maana badala ya kujiuliza nani kamtesa dr wao wanashangilia kwa kuwa wanahusika.
     
  18. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi namsitikia ndugu yangu Mhariri Mkuu Bwana Josiah Mfungo kwa nini anaendelea kufanya kazi katika mazingira ya aibu kama hayo na elimu anayo nzuri.Najua uzee umemkamata na anakaribia kustaafu lakini heading zingine zinadhalilisha elimu na utu wake.Siamini kama anajitambulisha katikati ya watu na wasomi jadidi kwamba yeye ni Mhariri Mkuu wa Uhuru na Mzalendo.UCHISWASHA WASWU, TURAGAMO EMISANGO JO OBWANA.
     
  19. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Sasa hivi CCM ni kama faru aliyejeruhiwa, dawa ni kukaa kwa tahadhari. Kama una LMG basi ni kuelekeza mwelekeo muafaka, na ukiona kifaru anatikisa mkia mimina zote mu kichwa. Haya majamaa ni mafia, lakini yanagongeka kirahisi tu. hayajamfikia Gadafi.
     
  20. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Chief Editor- Nape Sub Editor, Mkama chezea wao wewe!
     
Loading...