Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti Mbunge wa Kilwa nae ameunga mkono budget: Angalia shule za kwao za enzi za mawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jun 22, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Duniani kuna mambo, eti nae huo kaunga mkono budget
     

    Attached Files:

  2. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ukiwa CCM ni ndio mzee hakuna jipya
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Unategemea nini kutoka kwa hawa DHAIFU?
     
  5. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ukiwa CCM ni ndio mzee hakuna jipya
     
  6. B

    Bob G JF Bronze Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona wabunge wa ccm ambao shule zao ziko kihivyo wako wengi sana, na wameunga mkono bajeti kwa % zote, hawa watu ni DHAIFU mno
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hilo ni darasa ama banda la kuhifadhia mbolea ya samadi?
     
  8. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi kule si ndo kwa wazaramo kule? Mafundi wa kucheza bao na kupiga sogo. Mtu akiumwa maralia. anaponea tasbihi tu!
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ajabu kaunga kwa 600% huku hakuna hata senti iliyotengwa kwa ajili ya shule hii.

    Nakumbuka JJ alisema Dar kuna tatizo la maji ila kusini (Lindi na Mtwara) limezidi mno
     
  10. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,508
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    Ninukuu maneno ya mwanamziki moja wa hip hop hapa tanzania aliimba hivi kwenye moja ya nyimbo zake '"...MACHOZI YALINITOKA SEGELA WATOTO HAWAPATI HAKI, WENGI WAMEKIMBIA SHULE, BASI ILI NKAUZE VISHETI WANAOSOMESHWA KWA MTAJI WA CHAPATI NA UVUVI WA SAMAKI,
    WABUNGE WAO WAMEKAA NA WANAJIITA WANAHARAKATI????
    RUDI KWENU UKAHAMASISHE NDUGUZO HAWANA TAARUMA,
    WAZARAMO WAMEGOMA SOMA, STILL MWALI WANAMCHEZA NGOMA, WANALIA KILWA KIVINJE, HUKU WANAOCHEKA NI WABUNGE WALIONUNUA KURA YA BIBI KWA KUMUHONGA0 DOTI YA KITENGE.." mwisho wa nukuu.. Kwahiyo naona mheshimiwa wao anatimiza maandiko.
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ulitaka waunge mkono bajeti yenye mapato "0"? kwi kwi kwi teh teh teh.
     
  12. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Maajabu ya nchi yetu. Ukiwasikiliza wabunge toka majimbo chokambaya huwezi amini kama wanao ongea ni wabunge wao.. Mimi nadhani nikuwarekodi ili siku vijana wao wakikata tamaa,wakataka kujitoa mhanga tuwaonyesha maneno ya wawakilishi wao.
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,650
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Mh, this is too bad!
     
  14. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawa wabunge nafikiri urimbukeni unawasumbua, halafu mbunge mwenyewe ni kijana kabisa!!! nilitegemea angekuwa msitari wa mbele kutetea masilahi ya vijana wenzake kule Kilwa ili wapate mahali pazuri pa kusomea lakini Zerooooooooooooooo!!. Hivi katika hali ya kawaida mtoto anayesomea shule kama hiyo unategemea kabisa ataelewa anachofundishwa??.

    Lakini pia watu wa pwani tuache kujidekeza, hivi shule kama hiyo kujenga iwe nzuri kwa matofali ya kuchoma inahitaji pesa za kigeni?? Mbona wenzenu bara nenda mikoa ya kusini Iringa, mbeya na pia nenda kasikazini Moshi wananchi wamejitolea kwa nguvu zao na kujenga shule na nyumba za walimu bila kutegemea serikali. Hivi Pwani mnaogonjwa gani usiopona?????
     
  15. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #15
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ugonjwa wa akili ni mbaya, maana hupotezi hamu ya kula ila unakuwa hupendi kuoga.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na unavaa magwanda ya khaki ya wawindaji wa kizungu na huku hupendi kuoga, hilo kwapa linakuwaje? hesabu zako bajeti mapato ni "0", eti sababu ni "taipu" kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Jun 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Very bad!
     
  18. T

    TERREL Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jadili Hoja iliyopo.Swala hapa sio Gwanda au Gamba. Muhimu ni Bajeti na Mustakabali wa TAIFA
     
  19. Insurgent

    Insurgent JF-Expert Member

    #19
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajadili bajeti au propaganda za picha?
     
  20. m

    manucho JF-Expert Member

    #20
    Jun 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 3,414
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unajua hii ndiyo mitaji yetu sisi wana-CCM jamani tena hii shule ni nzuri sana ilitakiwa iwe imelala upande kama inataka kudondoka ili 2015 nikija na kanguzo kamoja naweka kuzuia isianguke nikigawa na t-shirt na vitambaa vya chama kwa walimu napita bila kupingwa kwahiyo bajeti iwe nzuri iwe mbaya naunga mkono kwa mia%. Kwanza kule bungeni sijuagi hata kinachoendelea
     
Loading...