Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti mapenzi ni uchafu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumbalawinyo, Dec 10, 2010.

  1. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Baada ya kukaa mwaka mzima kutibu majeraha yangu ya kuachwa na mchumba nliyekuwa nimemvisha pete ya uchumba.
    Nimeibukia kwa binti mmoja mwenye tabia njema sana, si mzuri kwa sura , ni wa kawaida kabisa.
    Nikaona kabla sijatangaza nia nimuonje.
    Tukaenda kwenye majambo, akanza kunilamba na kuninyonya mwili mzima, sikuwahi kunyonywa huku kwenye kampuni ya simu ya mkononi, binti akaninyoa, akaniambia na mimi ninyonye ndutu yake, nikazama chumvini, akasema bado, niinyonye na tigo... nikabisha akasema mapenzi ni uchafu, hivyo nimnyonye nisiogope wala nisione kinyaa kama yeye alivyoninyonya.
    Duh... kitu kika shrink, nimesita na sitaki tena urafiki naye, natangaza kabisa kuwa mimi ni mtu huru, natafuta mchumba
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kweli wewe bado mtoto yaani umeona kinyaa wakati mwenzio anatimiza haki yake????
     
  3. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    du kazi kweli mimi hata chumvini siendi n'göo,sifanyi ujinga kazi ya mdomo inajulikana na kazi ya sehemu za siri inajulikana hamna kusaidiana
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kila siku hapa JF watu mnakuja na staili mpya ya kutafuta mchumba.Lol
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa hutaki watu tuongee ukweli
     
  6. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sio ukweli hiki ni kinyaa kwa watu wasiowaumini,unalambaje ma...vi ya mwenzio kama wewe sio kichaa?kazi ya mdomo ni kula na kazi ya nyeti inajulikana mnaiga ujinga
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi jamaa kasema amelamba njia ya haja nzito?
     
  8. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    alilalmbwa na yeye akaanza kulamba mashine ikashrinki akakimbia au?
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na hata namna ya utendaji kwenye mapenzi sio lazima kufanana bana!
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Na ndio maana mnakuwa na infiiiiiiiiiiiiiii sababu mapishi hayafanani
     
  11. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    fafanua bana
     
  12. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani DA, ina maana wewe ulivyokwa unatafuta infii, sababu ilikuwa ni hiyo ya mapishi ni tofauti?
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    twende jukwaa letu lile!!!!
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Haswa ndo maana yake
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    oraiti
     
  16. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    he;;lipi tena yakhe situpo hapa au?
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Umekuwa mpole mwenyewe
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kijana mambo ya kiutu uzima yana uwanja wake!!!!hujui hilo?
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ujanja wote kwishney
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,064
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Haya mapenzi ya kunyonyana uchi mi nayaona yako very artificial, hivi mababu zet kina Ng'wana Kapongo walikuwa wanyonyana?
    Huu ni ujinga, wazungu wanakataza tohara kwa mabinti ili tunyonye via vya wanawake
     
Loading...