Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti mama ndani kwetu kuna daladala?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bubu Msemaovyo, Sep 29, 2008.

  1. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Juzi Jumamosi nikiwa nafua nguo huku nikiwa naongea na jirani yangu ambaye ana watoto wawili mmoja ana miaka 12 na mwingine 9. Huyu wa miaka 12 ni mtoto wa kiume, alimtupia mama swali ambalo kwa wakati ule hakulijibu bali alikaa kimya kitu ambacho kilitufanya kutafakari kutaka kujua kwanini mtoto ameuliza swali halafu mama amekaa kimya.

    Swali lenyewe ilikuwa hivi.
    Mtoto: Ehe mama nimekumbuka hivi ndani kwetu kuna dala dala?
    Mama: alikaa kimya.
    Mtoto: Leo usiku nimekusikia ukisema "panda, panda" kwani kuna dala dala???

    Baadaye mama alichofanya ni kumchapa mtoto yule bila sababu kwa kosa dogo tu, tukajua sababu yake ni hilo swali aliloshindwa kumjibu wakati ule.

    Tatizo la uhaba wa vyumba vya kulala hapa Dar ni kubwa na hii ndio athari yake ambapo watoto hawalali kutaka kujua nini wazazi wao wanafanya usiku.................................................................
     
  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu msema hovyo jokes zake,mara do honey have legs!Hallo wewe,kwani hizi maneno zako uwa unazitoa wapi!Any way thanks,atleast you make us smile.
     
  3. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2008
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo...maana hapo mtoto keshajua kondakta ni yupi na suka ni yupi between the parents.
     
  4. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,714
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Inafurahisha pale mtoto anapouliza swali then anaambulia bakora..! Nafikiri adhabu aliyoipata itamuongezea udadisi wa kutaka kujua jibu la swali lake au kwa nini alipouliza hilo swali alichapwa..!
     
  5. Jaden

    Jaden Member

    #5
    Aug 7, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo tatizo lipo kila kona duniani!nchi za ulaya kuna watu wanakaa chumba kimoja,baba,mama na mtoto.tena wanashea kitanda(double deka)
     
  6. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2009
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    isije ikawa babu msemaovyo ndo ulikuwa unaambiwa upande,kwa daladala ya nyumbani kwa hao watoto!!!, unatuzuga hapa
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kindimbajuu habari za Arusha? Hapa hakuna nini wala nini mi ninauhakika mwanae Babu msemaovyo ndo alimuuliza yeye ndo akamshushia kipigo.
    Kwa ushauri tu wewe na mumeo jaribuni ile stail ya kimya kimya kama itasaidia.
    Upo hapo Babu!
     
  8. b

    bnhai JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2009
    Joined: Jul 12, 2009
    Messages: 1,666
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Itakuwa Eastern Europe maana kwa wengine kuna housing associations au councils zinatoa nyumba
     
  9. Baridijr

    Baridijr Member

    #9
    Aug 8, 2009
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaaaaaaaaaazi kwekweli
     
Loading...