Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti magazeti ya kitanzania ni sawa na barua za kawaida!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjanga, Feb 21, 2011.

  1. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    NIMEVUTIWA NA HABARI MOJA KATIKA GAZETI LA "TANZANIA DAIMA" LA JUMAPILI, ETI MUETHIMIWA THIPIKA WA BUNGE LA JAMHUURI YA MUUNGANO LA WADANGANYIKA na ZANZIBAR AMEDAI KUWA MAGAZETI YA KITANZANIA NI KAMA BARUA TU TENA ZA "KAWAIDA"! JE HUKU NDO KUKOMAA KI-SI-ASA au ni ULEVI WA USPIKA???? WANAHABARI MWASEMAJE KATIKA HILI?????
     
  2. m

    mzambia JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anamaanisha nini kusema hivyo?
     
  3. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    pengine lengo lake ni kutaka kubeza magazeti ya kitanzania kwa jinsi ambavyo yanajaribu kuripoti habari zinazoipunguzia CCM umaarufu miongoni mwa wananchi,..nafikiri (sinahakika)..pengine anataka watanzania kupuuza yanayoripotiwa na magazeti yetu..ila pia angetuambia "barua za Kawaida" kwake ni za aina gani???:rain:
     
  4. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naona yupo sahihi kabisa.

    aandishi wetu TZ wamekosa uzalendo na wamejaa unafiki na tamaa ya kupenda pesa kwa kuandika habari za chuki na uhasama na kuigombanisha jamii kwa nia ya kuuza magazeti au habari zao na sio habari za kujenga , kuelimisha jamii.

    Kikubwa tunaweza kusema wengi hawana elimu sahihi ya uandishi na walewachache walio na elimu hiyo basi wamejawa na tamaa ya fedha na kusahahu miiko ya kazi zao.
     
  5. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    mhh! inawezekana yakawa ya kweli! lakini upande wa pili, mtu muhimu kabisa ambaye anawakilisha taswira ya Taifa..(BUNGE NDIYO TASWIRA YA TAIFA) ILIKUWA SAHIII KUTOA KAULI KAMA HIYO??? kwanini basi asinge waelekeza, kitu ambacho nafahamu hawezi kwa sababu hata uwezo wake wa kusimamia shughuli za Bunge unatia mashaka...ingekuaje katika kuelimisha waandishi????
     
  6. P

    Pokola JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    :rain:
     
  7. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dammit
     
  8. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Magazeti barua ni yale ya: TSN na New Habari Corporation! Bora udaku wa global...... (inaishaje vile?)
     
Loading...