Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti mademu pia wanaangalia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Soulbrother, Mar 23, 2010.

  1. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna dada mmoja wa Jf kanitumia ujumbe kusema hata wao pia wanacheki cheki washikaji. Haswa kifua.

    Kina dada kuna ukweli hapa na mkicheki, mnaangalia nini?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh mimi simo
     
  3. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    hehe kwani wewe ni demu?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    So you dont want men to input their xperience on this?
    Acha ubaguzi SB!:eek:
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Imelala doro
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hata mimi sijapendezwa na comment yake, au ni mjadala wa wanawake tu?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    heheeeee
    'that guy is sexy'!!!........kiivo

    @ICU na Paka Jimmy mn kasirika nini sasa huyo king of kings kajioa mwenyewe nfo maana bro kamuuliza .....hebu changieni msitafute visingizio
     
  8. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ukiona demu kakutokea akakuambia anakupenda kuwa mwangalifu labda kapenda prado yako akashindwa kujizuia na kutofautisha kakupenda ww au prado lako
     
  9. m

    manyembe Member

    #9
    Mar 23, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umefulia
     
  10. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #10
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    Tel Dem de truuth

    Ame tutenga kimtindo, haita utata wa mbaraaaaatatata

     
  11. Sydney

    Sydney Senior Member

    #11
    Mar 23, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kucheki cheki tuu, kuchagua haswaaa, maana kuna wanaume wengine mwenzangu wanamaumbo mabaya, maana unakuta mtu mrefuuuu, mh! hapo hata kwa kunitongoza miaka sitakubali maana siri tunaijua sisi wenyewe. Au mwingine kafupiiiii, huyo hata akijaribu ataishia kuambiwa i'm sorry nina mtu hata kama mtu hajapatikana, siri tunaijua wenyewe. Lakini kila mtu anachaguo lake huu ni mtizamo wangu tuu, na msimamo wangu mimi kama sydney. Wakaka humu JF kama umeguswa unisameh,e lakini nachangia kama nionavyo ama nifikiriavyo. Mimi kama mimi Kifua muhimu haswa kile kilichojazia jazia, ama chamazoezi zoezi, sura, na uvaaji, swala la akili na how muhusika anavyobehave, hili huwa linakuja baada ya HABARI GANI NDIO MWANZO WA KUJUANA.
     
  12. Jerome

    Jerome Senior Member

    #12
    Mar 23, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kwani nao si ni binadamu wanawezaq kumaindi hata story zako akachachawa ukachukua mzigo mwanawane
     
  13. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    SO..kama kazimika na kifua cha gym siku mtu mzima majukumu yanazidi na gym naipotezea na msosi unagomba so nakuwa kitu flani cha kimodel hivi ndo wife ananimwaga AU AMAAAA??....maana naona vijibinti vya sikuhizi vinashindwa kutofautisha KUPENDA na KUTAMANI...
     
  14. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mi ninachojua ni kutafuta hela, kwa sababu naamini kila kitu kitawezekana nikiwa na pesa!! Nakumbuka kipindi nisoma undergraduate Nairobi University...baadhi ya warembo niliowataka walikuwa wananinatia sana!! Uliza siku hizi...........kila mmoja ninayempita ananikodolea mimacho!! Nikitania tu kwamba tukae sehemu tuzungumze basi ndo mchezo umeisha.

    Naamini wananipenda mimi kidogo na ila pesa zangu zaidi. Kuna rafiki yangu aliwahi kuniambia kwamba uchawi wa kijapan ni nomaaaaaa.......hakuna binti anayeruka kwenye ulimbo wa kijapan!!

    This is my point of view, sorry kama nitamu offend mtu!!
     
Loading...