Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti ma Daktari walibadili msimamo wa Kugoma baada ya kukalia Sofa za Ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi, Mar 12, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    :crazy:Madaktari kusitisha mgomo wao wa kutaka Waziri na Naibu wake wajiuzulu kumetokana na Viongozi wao kukalia Sofa za Ikulu?[​IMG]
     
Loading...