Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti lusinde nae anawindwa auawe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ndekirhepva, Jul 9, 2012.

  1. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna watu wengine wanajitaftia umaarufu tu, lusinde auawe kwa lipi?
    naona anabwabwaja eti kuna mtu ana mfuata fuata na probably they want to silence him,
    ila kumbe nae sometimes anatoa point eh?
    naona anadai maji kwa fujo, sasa leo ndo anajua kwamba mkoa wa dodoma ni semi arid kama sio arid zone??????
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Lusinde labda ajiassassinate mwenyewe,nani atahangaika naye
     
  3. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Baada ya jembe nassari kumwaga matirio bungeni dk 2. Zilizopita huyu mtu lusinde anamwaga u...bungeni, anadai tatizo ni hsp ya vichaa dodoma pia wanafunzi wote ni kama jk taifa hamna maji ,adai watu wana misuli wote kwa ajili ya kuchota maji, adai anaogopa kuunga mkono hoja,amevaa suti nyeusi haweki hata nukta kwenye maelezo yake hajaunga mkono haja.....oh sorry hoja
     
  4. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nani anataka kuua mtu aliyejifia tayari?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,,,,jaman me wala simhofii mtu ila ugumu wa maisha ndo unantesa
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahaaa,,,,jaman me wala simhofii mtu ila ugumu wa maisha ndo unantesa,ndo utani-silence
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mambo yanasikitisha sana kuhusu aina ya wanasiasa tulionao kwa sasa. Lucinde kusimama bungeni na kukejeli au kufanya mzaha kuhusu kauli za viongozi wengine wanaohofia maisha yao is beyond belief! Anaweza kuwa na private thoughts lakini unapokuwa kwenye bunge lazima awe makini na anayosema. Inawezekana CCM wanaona Lucinde anachekesha, but there is nothing funny kwa mtu kukejeli matatizo anayokumbana nayo mtu mwingine.
     
  8. V

    Vonix JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,433
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    teh,teh,teh,teh anaweweseka kwa kujaribu kukimbia kivuli chake,nani anahaja na huyo maiti??????.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,305
    Likes Received: 3,105
    Trophy Points: 280
    anatafuta umaarufu baada ya single yake ya matusi kuchuja? Au?????
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ji...ng, ovyo std seven, dhaifu...muacheni diwani wake anaitwa mobimba.....mwenye picha please.
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa hakika ameongea kama mpiganaji hasa. Utadhani wamepana na Nasari.
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    kachekesha kusema tatizo la mkoa wa Dodoma ni vile una jela ya kunyongea watu na hospitali ya vichaa Mirembe
     
  13. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    J..nga tu hili lina fanya sinema subiri mwisho wa sinema.
     
  14. W

    Welu JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Kasema eti akiunga hoja atakuwa mnafiki. Kwake hana maji tangu ukoloni. Leo ndo kajua umhimu wa kutounga mkono? Amesahau kuwa serikali yake ni sikivu? Pia kaongezea kuwa ukifika muda wa kutengeneza watanzania wapya usiku ndo mama anaamuka kwenda tafuta maji. Hajaunga mkono hoja.
     
  15. R

    Ramanengo Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha mh lusindeeeeeee
     
  16. sembo

    sembo JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 649
    Trophy Points: 280
    Hahaha... Huyo ndo lusinde a.k.a kibajaji
     
  17. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    lusinde nae ana matatizo ya akili, au naye tumpuuze??????
    au labda nao ni upepo utapita????
    hili taifa bana acha tu
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hamna keshagundua kuwa tumegundua kuwa ni darasa la saba kielimu. Sasa hiyo ndio anaita kufuatwa fuatwa. Kichwa yake ni ya swain tu!
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahaha !! Labda katembe na mke wa mtu na mwenye mke kajua, anataka kumtenda ile mambo ya siku hizi, sio kumuua!!
     
Loading...