Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eti kweli bandarini kunanafasi za kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by POLITE MAN, Oct 19, 2011.

  1. P

    POLITE MAN Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jamii,
    naomba kupata info kwa mwenye uelewa juu ya hili; nimesikia rumansi eti bandari kunanafasi ziko wazi isipokuwa vigogo wanasubili watoto na ndugu zao wamalize masomo ndio watangaze izo nafai kwani inasemekana wengi richa ya nafasi kuwa wazi lakini wengi wanaofanyakazi ni wazee wanaoelekea kustafuu lakini nafasi bado awataki kuzitangaza, tujuzeni wanaolijua hili
     
Loading...